# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กชกร | จันทร์วงษ์ | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกพร | สุวรรณพันชู | โรงเรียนวัดหนองปลาไหล | วัดหนองปลาไหล | คณะจังหวัดนครปฐม |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลชนก | เมฆอรุณ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กมลชนก | เอกจีน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรกช | จันทร์วงษ์ | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรชนก | นิลมณี | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรรณวรรธน์ | การะเกตุ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรวิชญ์ | แสงสว่าง | โรงเรียนวัดหนองปลาไหล | วัดหนองปลาไหล | คณะจังหวัดนครปฐม |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องฟ้า | ทิมทับ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัญญากรณ์ | อยู่นรินทร์ | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ลิขิตธนานันท์ | โรงเรียนวัดหนองปลาไหล | วัดหนองปลาไหล | คณะจังหวัดนครปฐม |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | แสงแร่ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาวีร์ | เก็กง้วน | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กันต์ | ศรีทน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันตพงษ์ | พิวาพัฒ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กันตพัฒน์ | จันทร์สุนทรพจน์ | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันตภณ | เอี่ยมใหญ่ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลยกร | อาจภักดี | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญนิชา | หงส์ธนภัค | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติชัย | มาลาพงษ์ | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพงษ์ | หล่อเหลี่ยม | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติพัทธ์ | เชิดแสง | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลธิดา | ธีสวรัณ | โรงเรียนวัดหนองปลาไหล | วัดหนองปลาไหล | คณะจังหวัดนครปฐม |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ขนมจีน | เหมือนพิมพ์ | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขนิษฐา | วิเชียรฉาย | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ขวัญชนก | ขำบางเลน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ขวัญประชา | พรมแสนสอน | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คฑาวุธ | โชคชัยมาดล | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | คัญศร | แปรงาม | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | คำ | - | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คุณากรณ์ | ชูเลิศ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | งัก | - | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จอมขวัญ | อางนานนท์ | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จ้อย | บางน้อย | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรกฤช | บุญเปรม | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จัน | - | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จันทร์ | ทองดี | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จันทรรัตน์ | นินนิยม | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จันทิมา | ภิรมย์รักษ์ | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จันนภา | รอดสำฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จารุภา | แสนสมจิต | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จารุวัฒน์ | วิสาระพันธ์ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิดาภา | สงวนสัตย์ | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | ห้วยหงษ์ทอง | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จินดามณี | อยู่อินทร์ | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิ้ม | - | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรทีปต์ | พฤฒิเจนธนเดช | โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพันธ์ | โพธิ์ชุ่ม | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรพิภัทร | วิจารณ์ | โรงเรียนวัดหนองปลาไหล | วัดหนองปลาไหล | คณะจังหวัดนครปฐม |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรัฏฐ์ | เอกจีน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |