# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญพิมล | กุลสุทธิ์ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | มอนหล้า | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เสาวนีย์ | จันทร์อ่อน | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภคพร | สมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทิยา | แสงงาม | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชฌาย์ | สีแพร | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ์ | สิงห์ประเสริฐ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณินทร | สิทธิกรกวิน | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารียา | สังข์เกิดสุข | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อันนิสา | ร่มมณี | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิศา | แดงใจ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลินดา | พูลลาภวิวัฒน์ | โรงเรียนบ้านสระน้ำส้ม | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เบญจพร | วิวัฒน์ | โรงเรียนบ้านรางอีเม้ย | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กรองแก้ว | นิดเจริญ | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กันพารัตน์ | ทินประบุตร | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรชร | สังข์ทอง | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธรณ์ธันย์ | เกตุกินทะ | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อารียา | แหยมบำรุง | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กนิษฐา | ลัยหงษ์ | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรากร | โพธิ์พันธ์ | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อิศวะ | จิตเจตนี | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พีรดา | เทียนสมบัติ | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิติพล | คงเม่น | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุรเทพ | ทองลี | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุเมฆ | ขำดี | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พุทธิภาส | ห้วยหงษ์ทอง | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ระพีพรรณ | บานเย็น | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชุติมณฑน์ | คนยงค์ | โรงเรียนวัดสองห้อง | วัดสองห้อง | คณะจังหวัดนครปฐม |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อารียา | วังหลวง | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ไส | ตาน้อย | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วิไลลักษณ์ | ขำบางเลน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนวัต | สีรี | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐริกา | กาวิน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | คำล่า | หวาน | โรงเรียนวัดลาดหญ้าไทร | วัดลาดหญ้าไทร | คณะจังหวัดนครปฐม |