# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | บัวรักษา | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐภูมิ | หินทอง | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพงษ์ | ไชยชนะ | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | เฉยศรีเพชร | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวริศ | ทองสุข | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรวิษ | ทองสุข | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญรินทร์ | ไชยชนะ | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธรัณญพร | ปิ่นตัน | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัชระ | ใช้นาถี | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฟ้า | ทรัพย์เงิน | โรงเรียนบ้านห้วยรางเกตุ | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวรรัตน์ | สดชื่น | โรงเรียนวัดไร่แตงทอง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | คำดี | - | โรงเรียนวัดไร่แตงทอง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิมุกดา | พงษ์สวัสดิ์ | โรงเรียนวัดไร่แตงทอง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนาวุฒิ | บัวภิบาล | โรงเรียนวัดไร่แตงทอง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คีรภัทร | โสภา | โรงเรียนบ้านอ้อกระทุง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทกร | ทองกัลยา | โรงเรียนบ้านอ้อกระทุง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โสภณ | โสภา | โรงเรียนบ้านอ้อกระทุง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัททกร | นันทดี | โรงเรียนบ้านอ้อกระทุง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นางสาว | ธนัชกัญ | ใช้เจริญ | โรงเรียนบ้านอ้อกระทุง | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ไชยวัฒน์ | ทองเม้า | โรงเรียนวัดห้วยผักชี | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยวิชญ์ | คมขำ | โรงเรียนวัดห้วยผักชี | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | หนูดี | โรงเรียนวัดห้วยผักชี | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วานนท์ | ฤทธิศักดิ์ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | โรจนศักดิ์ | เชียงกา | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัฐพงษ์ | บุญโต | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพย์นรา | ชัยภิมล | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤติมา | ริสพันธ์ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เขตนิพัทธ์ | บุตรเกตุ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | เชียงกา | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทรงพล | นิลพวัลย์ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปองภพ | วันลา | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนะภัทร | เขียวตั้ง | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | ประเสริฐศักดิ์ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากร | จันทวงค์ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เสกสรรค์ | ศรีสุขใส | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นนทพัทธ์ | อินทร์น้อย | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วิทยา | ยางวัดหลวง | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วุฒิชัย | พิมเสน | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | หัสธชัย | ชูพลาย | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ส้มพลับ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดา | เปรี่ยนสมุทร์ | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุธาสินี | แก้วกอง | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รมิดา | ห้วยหงษ์ทอง | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุกัลยา | อุทาภักดี | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นันทกร | สันคลุย | โรงเรียนวัดศาลาตึกสิทธิชัยวิศาล | วัดศาลาตึก | คณะจังหวัดนครปฐม |