# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | สระทองร้อย | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จบ | แอด | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทินภัทร | คงสอน | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนาพล | นวมพราหม | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรีอัมพร | ศรนุวัตร | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญถุง | แจ็ดทอง | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณเดช | เปรียะเต็ก | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลินดา | วิชัย | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริภัทร | ศรนุวัตร | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ | ตะเผียะ | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มนต์ | แมโม | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชูชาติ | ไชยแสง | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | แก้วดอนไพร | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพล | มะลิซ้อน | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษาณภัค | พิมลี | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | ฟักสุบรรณ์ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภโชค | สระทองคาน | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ทองเงิน | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุทธพร | เซี่ยงหลิว | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นธิดา | สามพ่วงบุญ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธันยารัตน์ | คลังทรัพย์ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุรดา | สายรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | เถื่อนเภา | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | นิยม | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เมษญา | นาคน้อย | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | คำภี | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วาสนา | คำเขียว | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
29 | ประถมศึกษา | ป.๓ | เด็กหญิง | ภณิดา | เลพล | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิยดา | ทองเฟื่อง | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฤทธิพล | อ้นพรหม | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เอกภพ | เหมือนรุ้ง | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พาทิศ | ขุนแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วราเมธ | ดอนไพรมี | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธเนศ | ฉันทธนาวงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษฏิ์ | ประภาการ | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | พัดไสว | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณฤดี | สามงามเขียว | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตั้ม | โรน | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | คำควร | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิพร | เข็มเงิน | โรงเรียนบ้านหนองพงเล็ก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรวุฒิ | เคร่งจริง | โรงเรียนบ้านหนองพงนก | วัดเจริญราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดนครปฐม |