# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ร่มโพธิ์ชี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จารีรัตน์ | สะเสียงดี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จินตนา | วงษ์สุวรรณ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธยาน์ | บุญเรืองรอด | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นัทชา | ดอกลำพู | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เกษมศักดิ์ | ทรัพย์เจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | ปานแสงเพ็ชร | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติกร | ทุมนานอก | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณรชต | แสงงาม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปณัสฐนันท์ | ประเสริฐสุขสม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เมธานนท์ | รับขวัญ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศกร | วังกรานต์ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติพร | แก้วเขียว | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณพรรณชนน | รูปสม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุนิษา | ธนะศรี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัสสร | ชมชื่น | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | ชมชื่น | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร เทียนแจ่ม | เทียนแจ่ม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนิสร | สีน้ำเงิน | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มนภัทร | ทับทิมทอง | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครชัย | สุขสำราญ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วราวัฒณ์ | ชัยวันดี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจนพร | แก่นโกมล | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑาดา | สะเสียงดี | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐกฤตา | อุ่นเสือ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณิชา | บูระภาพ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณีโชติ | เชื่อมหอม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรินทร | บูรภาพ | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฝนสิริ | รองงาม | โรงเรียนบ้านห้วยม้าลอย | วัดห้วยม้าลอย | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัณฑ์เอนก | วงษ์สุวรรณ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิมิตร | พิพัฒน์กุลชัย | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | คงเพ็ชร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐศักดิ์ | อยู่นันท์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศินิภา | อินทรักษา | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เนตรสิตา | ดอกชะเอม | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรดา | เมืองวงษ์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชาภรณ์ | ดอนคอน | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพิมล | มีชนะ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐภูมิ | จ่าแดง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อณุสิษฏ์ | พงษ์ช้างอยู่ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤตชญา | นิ่งน้อย | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรีชากร | เครือเช้า | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชญานันทร์ | แก้วกียูร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนันท์ | โสภา | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | โกมาร | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | โชติรัตน์ | อู่สุวรรณ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนพร | มะลิอ่อง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรนัชชา | สาระเขต | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นวิน | เรียนกะศิลป์ | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภินันท์ | เกลากลาง | โรงเรียนบ้านทะเลบก | วัดทะเลบก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |