1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤชนนท์ | ภิญโญ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ชนะกุล | สิงห์สม | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
3 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | นวลรัตน์ | เนียมปาน | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เฉลิมศักดิ์ | กลิ่นอยู่ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ธนัญชนก | ปานมณี | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
6 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | วรรวิศา | ดวงจินดา | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | ฉายอรุณ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | ชุมนุมชาติ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
9 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | วิมาดา | นิติธรรมานุกุล | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ตรัยรัตน์ | อินทวิรัตน์ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อธิฐาน | จันทร | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
12 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | สัญญา | ภูฆัง | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ปานอำพันธ์ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อินทุอร | ซ่อนกลิ่น | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
15 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | สายชล | อินสว่าง | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกร | ภูฆัง | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
17 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | เสาวลักษณ์ | สว่างศรี | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัศดี | ใจเอื้อย | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วันชนะ | เมียดเตียบ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สงกานต์ | จำปีขาว | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อานัส | ทองมาก | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนเดช | เย็นกลม | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญมุก | น้ำแก้ว | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทกานต์ | ฉายอรุณ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐฐาพร | น้ำเพชร | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐพร | ชาภักดี | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สาวินี | พวงมาลี | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาภัสรา | นรสิงห์ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนิตยา | จอบุญ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อิสรา | ผิวชอุ่ม | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิไรลักษณ์ | ห้วยใหญ่ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิจชานนท์ | แสงหล้า | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนโชติ | บัวปั้น | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิวากร | สนธิกร | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นครินทร์ | อินสว่าง | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พันเทพ | เจตนเสน | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรพงษ์ | จริงสันเทียะ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิริวุฒิ | ชาวปลายนา | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อุดมศักดิ์ | เมฆฉาย | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะชัย | คงกษัตริย์ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานต์กมล | วงษา | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธณัญญา | สาสดี | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยะดา | วาสิงหล | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | ระเวกโสม | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิชญา | โมกสุข | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัญชิดา | ดีหลำ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุมินตา | ทองใบ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปุณนิศา | ขัดสุทธะ | โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) | วัดหนองมะค่าโมง | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปภังกร | สร้อยนาค | โรงเรียนบ้านหนองอุโลก | วัดหนองอุโลก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิพร | สุริวรรณ | โรงเรียนบ้านหนองอุโลก | วัดหนองอุโลก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |