# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูริณัฐ | ศรีคำแหง | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญนภา | หมั่นมานะ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจน์เกล้า | พันธ์ปาน | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วันชนะ | ภูทะระ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัตนาวดี | ลอยรัตน์ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ญาณิศา | อบทม | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิรดา | เพียรทอง | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐชนนม์ | อยู่สอาด | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แลนด์ | หารดาแลนด์ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ราชินทร์ | พ่วงเอี่ยม | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐชนันท์ | นามจันทา | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพิมล | เฉลิมสุข | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์ธิดา | แสนไชย | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อักษราภัค | แบงเพชร | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูพาน | มณีนพ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาลิตา | เคนดี | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนธัส | แก้ววิชิต | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิศา | ศรีไพบูรณ์ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลวิทย์ | พรหมปัญญา | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชลชาติ | พรหมปัญญา | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิชัย | บุตรดีวงษ์ | โรงเรียนวัดเขาดีสลัก | วัดเขาดีสลัก | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร | สีพันนา | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรัณยู | หงษ์เวียงจันทร์ | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จีระนันท์ | ศรีสำราญ | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หทัยชนน์ชนก | ธรรมจักร | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาสนา | อ่อนแหยม | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรปรัชญ์ | สอนสุภาพ | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทิมา | เกตุสีทอง | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรพัศ์ | ลิสนิ | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | เปียปาน | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิริกร | ธรรมจักร | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพดล | กล่อมเกลี้ยง | โรงเรียนวัดคีรีเจริญผล | วัดคีรีเจริญผล | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกร | คล้ายหงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรทิพย์ | แป้นทอง | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | บัวน้ำใส | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | หงษ์เวียงจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อานนท์ | เอี่ยมสอาด | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร์ | คงพรม | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | เกตุทอง | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นงลักษณ์ | สายสังข์ | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ฆ้องบ้านโข้ง | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกฤต | คำพล | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทวีชัย | วงษ์เวียงจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เทพวงค์ | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรเดช | รอดเมฆ | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภัสสร | เกตุทอง | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณษา | โสดา | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิโยน | วงษ์กัณหา | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิลปิน | คงพรม | โรงเรียนบ้านหนองกุฏิ | วัดโสภาวราราม | คณะจังหวัดสุพรรณบุรี |