# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฉัตรชนก | โนนแพง | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | มั่งมี | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | หมวย | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ก้องภพ | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรวัฒน์ | นุชเกษม | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เดชาธร | บุญพร | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพคุณ | หลวงไชย | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปาราเมศ | พิกุลทอง | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรรณพล | วุฒิศิลป์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุทธิกมล | ภาคย์ทองสุข | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | สีแจ่ม | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลลักษณ์ | อวยพร | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนัดดา | แซ่อึ้ง | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชนันท์ | ปทุมแก้ว | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นวพร | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เฟ้าใส | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชชาพร | ยลพันธ์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สริตา | แก่นจันทร์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อริสรา | แย้มศักดิ์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิวานุ | เหรียญเลิศพร | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิตติญา | ใบบัว | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชัยภัทร | แพสา | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ชาติชนะ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชยาภรณ์ | สุขกลม | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชญานี | เอ็นตะคุ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติทัต | พรหมเดช | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ไกรสรณ์ | รัตนวีระภูผา | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรสิน | แสงทาย | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปกรณ์ | สืบกลัด | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยวุฒิ | ตันธนะชัย | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาณุมาศ | การดี | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ราชัญ | เจริญสุข | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ไชยโชติ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกภรณ์ | อู่สำราญ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชญธิดา | ช้างงาม | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรศักดิ์ | ทองเจริญ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วศิลป์ | สงวนสัตย์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิวัช | วงค์เพ็ชร | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | มีบำรุง | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นาย | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิ่น | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญชนก | ขุนวาปี | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เจนจิรา | พระวิธิ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรกร | ชัลวาลย์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรองแก้ว | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูเมศ | มาศภูมิ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | สุทธิรักษ์ | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุพงศ์ | ฉุ้นเขา | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มินธาดา | สุขสมแดน | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | โจ | - | โรงเรียนวัดศรีอุปลาราม | วัดทุ่งลาดหญ้า | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |