1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลลักษณ์ | โสภา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | ปั้นหยา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญรัตน์ | พิมเลขา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กานต์ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กานต์กวิน | รู้ระวัง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์ธิดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ครรชิต | ปรีชา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | คัมภีร์ยุทธ | ทองเปราะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จตุภัทร | รักวล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ชินจักร | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | สามลปาน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะศร | มูลระหัด | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชฤทธิ์ | เลิศกาญจน์กิจ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลธิชา | ศิริสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัชวาล | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชิษณุวงษ์ | กองสถาน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฌิชมน | แสงสุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนธี | เชิดชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐพร | แผนสมบูรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐมน | ศรีจักร | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐศิริ | นาโท | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชนันท์ | รักใส | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดอกไม้ | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | มหัทธนธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพล | นิรัศม์จกาญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพล | มูลผล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | วันทอง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากรณ์ | มหัทธนธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญทิพย์ | เอี่ยมสอาด | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญนิตย์ | เอี่ยมสอาด | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธัณษพร | นิทัศน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรโชติ | พงษ์พานทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิกา | เพ็งศรี | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นานา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิรันญา | แปงทับ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | บูรพา | ใจสกุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ใจสกุล | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฝน | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พรต | อชิรญากรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พศวัต | โฉมงาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชญาภา | โพธิ์ทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | เที่ยงธรรม | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | แว่นระเว | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิภัทร | อาทิตย์ตั้ง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัทรธร | เล้าเจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มรกต | พัฒนรัก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | ทิพย์รักษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยุทธนา | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รชตะ | ดิษฐ์นิลพงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |