1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | คัมภีร์ยุทธ | ทองเปราะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิลากรณ์ | พัฒนรัก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภิชาติ | หักทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนธี | เชิดชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รัฐศาสตร์ | มณีโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทิวัส | ปานน้อย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฌิชมน | แสงสุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรษา | จะดอม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พรต | อชิรญากรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลลักษณ์ | โสภา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สหรัฐ | เขียวมาประเสริฐ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อานนท์ | สิทธิวรพงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิลา | ก่อเกียรติกาญจน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธัณษพร | นิทัศน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากรณ์ | มหัทธนธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | บูรพา | ใจสกุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริสา | อ่องเจริญ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพล | มูลผล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พศวัต | โฉมงาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วิสาขะ | โสภา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | วงศ์อินทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรโชติ | พงษ์พานทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ยิ่งลักษณ์ | ทิพย์รักษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | โมนา | เสาเปรีย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กานต์ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | รชตะ | ดิษฐ์นิลพงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ครรชิต | ปรีชา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจนภพ | หลักศิลา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุทธวีร์ | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไชยภพ | จิตนิยม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุกฤษฎ์ | พิกุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิเดช | ชื่นอารมณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | พวงทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุวิตา | กล้าหาญ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จตุภัทร | รักวล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญรัตน์ | พิมเลขา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุทธิรักษ์ | จอบุญ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชฤทธิ์ | เลิศกาญจน์กิจ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐฐมน | สร้อยสุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เบญจพร | แจ้งสุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัทรตรา | เกรัมย์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | สามลปาน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ยางระหงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | มหัทธนธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ลำธารา | ทองเปราะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชญาภา | โพธิ์ทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศุธามาศ | แสนจันทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วศินี | ชุ่มโสตร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐพร | แผนสมบูรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |