1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไชยภพ | จิตนิยม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | โมนา | เสาเปรีย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | โกดัง | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | แอ เลอ ดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เสฏฐวุฒิ | มันทะนะ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เมธา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เบญจพร | แจ้งสุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เนืองนิมมาน | ปู่เหลือง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เชอแอ้เนดาวา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎา | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจนภพ | หลักศิลา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อานนท์ | สิทธิวรพงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัครพล | รักรุ่ง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริสา | อ่องเจริญ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภิชาติ | หักทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ยางระหงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อนัญญา | ช่างเจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อธิวรา | โตเฉียว | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุวิตา | กล้าหาญ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุริยันต์ | มณีกัลย์ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรบดินทร์ | ขันทองดี | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัทรตรา | เกรัมย์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัตรา | อินทร์แสน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัตรา | ปัญญาระชน | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรษา | จะดอม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุธิดา | อาทิตย์ตั้ง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทิวัส | ปานน้อย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุทธิรักษ์ | จอบุญ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุจิณณา | ทองเปี่ยม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุกฤษฎ์ | พิกุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิริพร | ก่อเกียรติกาญจน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิรดา | ยืนยงค์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิเดช | ชื่นอารมณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิงหา | แก้วปานกัน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สหรัฐ | เขียวมาประเสริฐ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สลิลทิพย์ | พลายระหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สกลเกียรติ | เงางาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศุธามาศ | แสนจันทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุทธวีร์ | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิลากรณ์ | พัฒนรัก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิลา | ก่อเกียรติกาญจน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิณี | ตนดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภาพ | ทับยาง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วิสาขะ | โสภา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วันชัย | มาเพ็ญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วศินี | ชุ่มโสตร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | วงศ์อินทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วงศกร | อู๋ใหญ่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ลำธารา | ทองเปราะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |