1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | ยางระหงษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนดล | มหัทธนธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ลำธารา | ทองเปราะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชญาภา | โพธิ์ทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศุธามาศ | แสนจันทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วศินี | ชุ่มโสตร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐพร | แผนสมบูรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิรดา | ยืนยงค์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชนันท์ | รักใส | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิริพร | ก่อเกียรติกาญจน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิรันญา | แปงทับ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุจิณณา | ทองเปี่ยม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สกลเกียรติ | เงางาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | ปั้นหยา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชิษณุวงษ์ | กองสถาน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิงหา | แก้วปานกัน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มรกต | พัฒนรัก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กานต์ธิดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | แว่นระเว | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎา | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อธิวรา | โตเฉียว | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัตรา | อินทร์แสน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สลิลทิพย์ | พลายระหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เนืองนิมมาน | ปู่เหลือง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศศิณี | ตนดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | แอ เลอ ดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เชอแอ้เนดาวา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัชวาล | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เมธา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยุทธนา | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นานา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วงศกร | อู๋ใหญ่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฝน | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัทรธร | เล้าเจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เสฏฐวุฒิ | มันทะนะ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิภัทร | อาทิตย์ตั้ง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | โกดัง | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพล | นิรัศม์จกาญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วันชัย | มาเพ็ญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุริยันต์ | มณีกัลย์ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัครพล | รักรุ่ง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภาพ | ทับยาง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ชินจักร | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | วันทอง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะศร | มูลระหัด | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | เที่ยงธรรม | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กานต์กวิน | รู้ระวัง | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัตนธร | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ใจสกุล | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |