1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กรกช | ชูยินดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กรุณา | กาญจนสุธา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | วิมูลชาติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจนา | คำเงิน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กิม | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ขจรเกียรติ | ผลงาม | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรพล | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรภัทร | ปั้นหยา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จารุภัทร | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิราณุวัฒน์ | พัฒนรัก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | ปัญญาเมธากุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฬารัตน์ | พุ่มดอกแก้ว | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชวิน | อินสุวรรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชาญณรงค์ | สุทธิพงษ์ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ซ้าย | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | พวงพันธ์งาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติชญา | นงลักษณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐกาญจน์ | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | จิตรเสงี่ยม | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | สมบูรณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดช | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ดีนา | คำเวียง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ติณณภพ | รอดพึ่ง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทับทิม | จันมา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | ภู่สุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพร | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | อุตรพรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวินท์ | แซ่ไหล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธารา | บัวขาว | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นพรัตน์ | มีอำพันธ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นภดล | สืบกลัด | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นฤมล | พลายระหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นลินา | ชูยินดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นันทิกานต์ | ปั้นโอ้ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัสรียา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชา | กระต่ายเทศ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นิรัญ | ลิ้มกุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปานเดือน | โคลงพิมาย | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พนาวิน | บุญชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พายุ | เพชรสุพรรณกาญจน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พินัธพงษ์ | วันจงคำ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทราวุธ | มงคล | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินทร์ | แซ่เฮง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มยุรฉัตร | เทียนชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มะลิ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิตา | สระทองแร่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วงศกร | มีสุข | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิราวุธ | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |