1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นาย | โละแหะ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | แอโซเก | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แตงไทย | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เอ ชา มิ คึ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมธา | ประทุมมา | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เบญญพร | ทิพย์รักษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เจนจิรา | พรายทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อารียา | พรมบุตร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัยรา | การุณรัตน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัมรินทร์ | ดอนตะโก | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อัมราพร | คำจันทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อลิษา | ช่อโป่ง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อลงกรณ์ | หลวงชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อรรถพล | ดวงศรี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิรุจ | หินวิเศษ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุสิทธิ์ | ยิ่งยง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุภัทร์ | มุ่งดี | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | หงษาวดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | เทียนชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนันต์ | จำปานิล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สโรชา | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุรารักษ์ | มีอำพันธ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิสา | พรชัยเจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิศา | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธาศิณี | เชิดชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุคลวัฒน์ | พิมพ์เลขา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุกานดา | รัตตริยวงค์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิโรตม์ | อุยยาหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิทธิชัย | หนองมงคล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรเดช | เมืองนก | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศุภานิช | กลิ่นขจร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวัฒน์ | รัตนทีวัฒ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศราวุธ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรันย์พงศ์ | ฉัตรเงิน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิรินทรา | ทองอ่วมใหญ่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิน | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชระ | เดชะ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วราภร | ทัศกลาง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วรางคณา | ปรึกษา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรนุช | รัตนทีวัฒ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิราวุธ | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วงศกร | มีสุข | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิตา | สระทองแร่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มะลิ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มยุรฉัตร | เทียนชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินทร์ | แซ่เฮง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทราวุธ | มงคล | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พินัธพงษ์ | วันจงคำ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |