1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นาย | โละแหะ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กรกช | ชูยินดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐกาญจน์ | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เจนจิรา | พรายทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อลิษา | ช่อโป่ง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัยรา | การุณรัตน์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศุภานิช | กลิ่นขจร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิรินทรา | ทองอ่วมใหญ่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธาศิณี | เชิดชู | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แตงไทย | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มยุรฉัตร | เทียนชัย | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรนุช | รัตนทีวัฒ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | วิมูลชาติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุกานดา | รัตตริยวงค์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นัสรียา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วราภร | ทัศกลาง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุรารักษ์ | มีอำพันธ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | ปัญญาเมธากุล | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กรุณา | กาญจนสุธา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เบญญพร | ทิพย์รักษ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิสา | พรชัยเจริญ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ดีนา | คำเวียง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เอ ชา มิ คึ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฬารัตน์ | พุ่มดอกแก้ว | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นันทิกานต์ | ปั้นโอ้ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปานเดือน | โคลงพิมาย | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มะลิ | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชา | กระต่ายเทศ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุดา | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | พวงพันธ์งาม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิศา | สิทธิโชติ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ประกอบธรรม | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลลิตา | สระทองแร่ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติชญา | นงลักษณ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สโรชา | เหลืองทอง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นลินา | ชูยินดี | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นฤมล | พลายระหาร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อารียา | พรมบุตร | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วรางคณา | ปรึกษา | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจนา | คำเงิน | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อัมราพร | คำจันทร์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กิม | - | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | ภู่สุวรรณ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิน | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชาญณรงค์ | สุทธิพงษ์ | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นพรัตน์ | มีอำพันธ์ | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพร | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ซ้าย | - | โรงเรียนบ้านห้วยกะทะทอง | วัดสมานสามัคคีธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินทร์ | แซ่เฮง | โรงเรียนสมาคมไทย-ออสเตรเลียน | วัดพุน้อย | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |