# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จรัสพร | ประจำเมือง | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทักษ์ดนัย | พริ้งเครือ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกรณ์ | ช้างป่าดี | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนรัตน์ | ละว้า | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิทักษ์ | อินทร์รัก | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฑีฆายุ | ทนเถื่อน | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โบ | - | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัทร | อรชร | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐิติมน | กันโสม | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุญสิริ | ทาอิ่ม | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จรูญวิทย์ | วรฐากูร | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พรหมพิริยะ | เเซ่เฮ้ง | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญญากร | เหลืองสฤษดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันต์กรินทร์ | เหมือนเขียว | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รักชาติ | วิเศษสิงห์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤศณัฎฐ์ | เหมือนอ้อย | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สาลี่ | - | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรษา | จิตร์ตรีเมต | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนันธญา | สมหวัง | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญข้าว | จารินทร์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พันณพัสรา | บุตรพุ่ม | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เตชินท์ | ใคร่ครวญ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทวีศักดิ์ | - | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตพล | เหมือนกล่อม | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีระพงศ์ | คำวงส์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนมล | จันทร์หอม | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | เจริญโห้ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เด่นภูมิ | พรมจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วิชชากร | งิ้วเซอร์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วุฒิภัทร | แก้วไทรเพ็ง | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิงหา | กนจันทร์ | โรงเรียนบ้านหนองย่างช้าง | วัดหนองย่างช้าง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |