# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชนะพล | สุพรรณอ่อง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกร | เปรมธนรุ่งเรือง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ทักขิณา | สมบูรณ์คร้า | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธรธันย์ | เสลานนท์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สรรเสริญ | แย้มกล่ำ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนินาถ | จันทร์ดี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เมธาวี | เจริญศรี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุญญาพร | ศรีทอง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติพัฒน์ | ไพลินพรสกุล | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เจนจิรา | คล้ายเงิน | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพล | อุยตระกูล | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ไพลิน | จูเมฆา | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธเนศ | วัชชวงษ์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาธิป | สุพรรณอ่อง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | กิตถุชน | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติวัฒน์ | ศรีพนมวรรณ์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณรงค์ชัย | แสงดี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | ใจเก่งดี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนกันต์ | รอดรักษา | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สัณหณัฐ | สามชม | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สายชล | ชตารุ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เบญญาภา | งิ้วเซอร์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากร | ใจบุญ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐพนธ์ | เดือนฉาย | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐสิทธิ์ | เดือนฉาย | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปฏิญญา | พลับพลึงศรี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศภัค | เก้าแพ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุภิญญา | สวนใจดี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิไลพร | คล้ายสุบรรณ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ภานุวัฒน์ | สรสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | ทองคำ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สงกรานต์ | สุดใจ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิริชัย | ยอดยิ่ง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | บัวงาม | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เจนจิรา | แม้นทรัพย์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธนวัฒน์ | ชูศรีจันทร์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธันยพร | พิลาจันทร์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชายเมษา | ใยคง | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บวรรัตน์ | วราศิลป์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | พลับพลา | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ไปรยา | ชิตชลธาร | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พรนภา | แย้มกล่ำ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทัตเทพ | สลับไพร | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | พิชชาพร | มีถาวร | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บัญญพนต์ | โยคสิงห์ | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธรรมนูญ | ดวงมะโน | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไกรสร | ชาติศรี | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จารุวรรณ | วัฒนบท | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติกร | ศรีชาวนา | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | น้ำทิพย์ | - | โรงเรียนบ้านทุ่งนาคราช | วัดถ้ำเขาปูน | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |