# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติพร | วงษา | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรนันท์ | ชูราศรี | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฟ้าศิรินทร์ | มณฑา | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุปราณี | หล่อทอง | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติภณ | ถ้วยทอง | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | เติดสงค์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เมธานันท์ | บุญแย้ม | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรภาพ | เหลืองวิไล | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศราวุฒิ | นุชกระแส | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | หงษ์ | หงษ์โต | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | มะลิอ่อน | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ขวัญชัย | จันทร์หอม | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ขจรฤทธิ์ | พูลสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | บุญทัน | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขนนิกานต์ | ดาวคนอง | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | แก้วบัวดี | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | โพธิ์ทอง | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปนัดดา | แซ่เอียว | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐตพล | บัวอุทัยศิลป์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | คนใหญ่บ้าน | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐวดี | เวรุวาี | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | กุนาวงค์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธราเทพ | ใจดี | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ราเชน | กรส่งแก้ว | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูสิทธิ | อุ่นโพธิ์ดี | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พัชรพล | ตันชนะ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รสรินทร์ | วงษ์เที่ยง | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิกาญจน์ | อาจคงหาญ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สายธาร | หงษ์โต | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สายนำ้ | หงษ์โต | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | หรรษกร | แสนชา | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิณห์พร | ทองอ่อน | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | เหลืองพิทักษ์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญพัชร | เชื้อสายสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กาญศิริ | ผิวสุก | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิตติพัฒน์ | โพธิ์ย้อย | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยธร | โสกชาตรี | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลลฎา | สัมฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญยสรค์ | รอดยอดสร้อย | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธิวา | บูชา | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ไพรริน | กุนาวงค์ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชพล | ทองเหม | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุกันตา | อินอำไพ | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุธาทิพย์ | แก้วบุญเพิ่ม | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | โสพล | นุชกระแส | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อริสา | มณีนิล | โรงเรียนบ้านตลุงเหนือ | วัดตลุงเหนือ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |