# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เดชฤทธิ์ | ศรีบุญ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดิ์สิทธิ์ | แซ่เตาะ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | สมลา | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิภาดา | แดงเรื่อ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปุญญิศา | ยินดี | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศุภรดา | อรอินทร์ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธันวาพร | จินพละ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิวัช | ผาต่อพงศ์ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | แซ่เล้า | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูธเนศ | คนคม | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | บัวบาน | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศธร | ดาดี | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธันวา | โสดา | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุทธิเกียรติ | วงอามาตย์ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยภัทร | บัวทอง | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุพนธ์ | สุขอินทร์ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัครวินทร์ | จุตตะโน | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วทัญญู | สุขอินทร์ | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติธัช | แก้วพุก | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | ใจตรง | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วันนิสา | โพธิ์มี | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวดล | ศรีแพงแสน | โรงเรียนบ้านท่าพุ | วัดท่าพุราษฎร์บำรุง | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพล | โประณะ | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพล | สิงห์โตคนอง | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ประเสริฐ | สุวรรณสาร | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | แป๋ | - | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศักดิภัทร | ใกล้กลาง | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรพล | ประสมศรี | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธิพงษ์ | ล้ำเลิศ | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิวกร | หอมโปร่ง | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดิเทพ | ต่องาม | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรวรรณ | ทรัพย์โคกสูง | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรกช | ปั้นหยา | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัฐนันท์ | ครองยุติ | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ใจรัก | บุญศรี | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิตติกานต์ | บุญก่อสร้าง | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัตตรา | เขตภักดี | โรงเรียนบ้านท่าแย้ | วัดท่าแย้เจริญธรรม | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ถิรวิทย์ | ชะม้อยภักตร์ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฏฐกิตต์ | ตันเจริญ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทินกร | ช้างเย็น | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนาวิล | สุขวิลัย | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธาวิน | ขุนไกร | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติเดช | เอมโอษฐ์ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกตสุดา | จงใจภักดิ์ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มนัญชยา | แดงพยนต์ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชริดา | ประชาราษฎร์ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กล้า | - | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภาพร | สรงพรมทิพย์ | โรงเรียนบ้านหนองโสน | วัดหนองโสนเทียมจันทร์ | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐรดา | เปรมบำรุง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดกุสาวดี | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาทิตย์ | แสนเสนาะ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดกุสาวดี | คณะจังหวัดกาญจนบุรี |