# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครวินท์ | พวงรอด | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | สุดชะนะ | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรัญญู | ลักษณาวลัย | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศธร | ขุนเณร | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พศิน | แก้ววิชิต | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คุณากร | มีชัย | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุวรรณจิตร | มะยุรา | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นคเรศ | สีนวล | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครเดช | ประเสริฐสุข | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรชัย | อุ้ยเว้ง | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพนธ์ | ม่วงสวย | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกร | สายันห์ | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณปภา | สีนวล | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญาพร | ศรีสวาท | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิฑัมพร | หมู่จันทร์ | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวีณอร | คำหาญ | โรงเรียนชุมชนวัดเจ็ดเสมียน | วัดเจ็ดเสมียน | คณะจังหวัดราชบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธาดา | คำโทน | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวิท | อุดซ้อ | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทินภัทร | ทับแสง | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศธร | ภูมิอินทร์ | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิชชากร | บุญประเสริฐ | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พุฒิพันธ์ | กลั่นทิพย์ | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | อิ่มแย้ม | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิธิวัฒน์ | สูนพลอย | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรภิมล | ชัยรัตน์ | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภา | พึ่งพินิจ | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อธิติยา | ตู้อ้น | โรงเรียนวัดสร้อยฟ้า | วัดขนอน | คณะจังหวัดราชบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อติวิทย์ | อินทร์อยู่ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจษฎา | พูลเสม | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | เอี่ยมแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิสิษฐ์ | นึ่งแตง | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒร์ | พ่วงพงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | สุธรรมา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุภวิทย์ | ขำเจริญ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | เอี่ยมหนู | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | กรจรรยา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรสร | สุธาพจน์ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธิดา | สูนพลอย | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชญา | ร่มโพรีย์ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | ศุภสกุลอาภาพิบูล | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พลกฤต | แก้วพฤกษ์ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญญาทิพย์ | เทวา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณภา | เดชสาร | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญจนพร | เพ็ชรเนียม | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลจิรา | แก้วสุข | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ศิริพิษ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |