# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จ๊ะจ๋า | - | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เอเบวาโพ | - | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บี | - | โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม | วัดหนองกระทุ่ม | คณะจังหวัดราชบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ผลินภัทร | - | โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม | วัดหนองกระทุ่ม | คณะจังหวัดราชบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | โกโก | - | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาว | - | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิ่นแก้ว | - | โรงเรียนบ้านหนองศาลเจ้า | วัดหนองศาลเจ้า | คณะจังหวัดราชบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอาเซอู | - | โรงเรียนบ้านหนองศาลเจ้า | วัดหนองศาลเจ้า | คณะจังหวัดราชบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วาเดโม | - | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชนก | กรั่นสารี | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปารีณา | กลิ่นสวาสดิ์ | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุจิวรรณ | กะซิรัมย์ | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | ก้านทอง | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินตรา | กุลสุรรณ | โรงเรียนบ้านหนองศาลเจ้า | วัดหนองศาลเจ้า | คณะจังหวัดราชบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณภัทร | กุศลอภิบาล | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิดริส | ขาวผ่อง | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรนภา | ขำปลอด | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | คงคาคูณ | โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม | วัดหนองกระทุ่ม | คณะจังหวัดราชบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณวัฒน์ | คงศรี | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลดา | คงสว่าง | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิธิพล | คนชมหง์ | โรงเรียนบ้านหนองศาลเจ้า | วัดหนองศาลเจ้า | คณะจังหวัดราชบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิทราฐพนธ์ | คล้อยสวาท | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัคธีมา | คังคัตสะ | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิราพรรณ | คำอดุลย์ | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ตรีชนันท์ | คำเลิศ | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฟ้านิดา | คุ้มถิ่นแก้ว | โรงเรียนบ้านรางม่วง | วัดรางม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวรรัตน์ | จะปิ่น | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณิชากร | จันทภูมิ | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | จันทร | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | จันทร | โรงเรียนบ้านหนองกระทุ่ม | วัดหนองกระทุ่ม | คณะจังหวัดราชบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภัคญาดาธร | จันทร | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศภรณ์ | จันทร | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรกานต์ | จันทรปลา | โรงเรียนบ้านหนองศาลเจ้า | วัดหนองศาลเจ้า | คณะจังหวัดราชบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | จันทร์ฤทธิ์ | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชุติมา | จันทร์หา | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศ์ปณต | จันทรารักษ์ | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนันท์ | จันทร์เพ็ญนุกูล | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุชานาถ | จันใด | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บุญญาพร | จิตงามขำ | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิทรัพย์ | จิตรดี | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑามณี | จุนคีรี | โรงเรียนวัดชัฎใหญ่ | วัดชัฎใหญ่ | คณะจังหวัดราชบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | โชคธนา | ฉุ้นย่อง | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณิสา | ชนะอินทร์ | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลญา | ชยชม | โรงเรียนบ้านหนองศาลเจ้า | วัดหนองศาลเจ้า | คณะจังหวัดราชบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รังสิมันต์ | ช่วยงาน | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครินทร์ | ชอุ่มกฤษ | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนม์นิภา | ชาวนาฝ้าย | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปพิชญา | ชุ่มชัง | โรงเรียนวัดปากช่อง | วัดปากช่อง | คณะจังหวัดราชบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณฐพร | ซ่อนกลิ่น | โรงเรียนอนุบาลจอมบึง | วัดจอมบึง | คณะจังหวัดราชบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | น้ำผึ้ง | ดามัง | โรงเรียนบ้านรางม่วง | วัดรางม่วง | คณะจังหวัดราชบุรี |