# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เสฎฐวุฒิ | พุ่มเกาะ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นฤเบศ | ศรีสอาด | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรถพล | ใบรักษ์ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กฤตติกุล | คลังศิริ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทภัทร์ | บัวเที่ยง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูริภัทร | พงษ์สุวรรณ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูภูมิ | แก้วไทรหวาด | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | พิริยะไวทย์ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | สังขะไชย | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จารุนันท์ | เกตุนิล | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์สุดา | โพธิ์เจริญศรี | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อานุภาพ | ด้วงผล | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | หาดทราย | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชนวีร์ | พ่วงสำราญ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธณันญา | กฤษลานุวัติ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัชชัย | วัฒนยัง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เพชรลดา | นนเทศา | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อธิชา | นิ่มวรรณัง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนกฤต | สาระภีย์ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | รุ่งรดิศ | เย็นใจ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานต์พิชชา | สีแสงเขียว | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปาริชาติ | พ่วงเกิด | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุชิต | พึ่งโพธิ์ทอง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธันวา | จันทร์เพ็ญ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยอด | พม่า | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ไกรวิชญ์ | เกิดพุ่ม | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | มีศรีผ่อง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปนัดดา | กุดช่อ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนกันต์ | สีทา | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรภาส | โพธิทองสุข | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพินทร | ปานฉาย | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เสาวภา | ยังสวาท | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยลดา | กองพา | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กรรชัย | สุขสบาย | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติมณฑน์ | โคกอ่อน | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประสิทธิชัย | พ่วงสำราญ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุจิตรรัตน์ | พุสมพงษ์ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปณิสา | จันทร์เพ็ญ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | ลิ้มประเสริฐ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษณะ | อิ่มโอษฐ | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | บุญฤทธิ์ | อ่อนนาน | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนภัทร | หงษ์พรม | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภีมภัทร | หวังห้องกลาง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | มั่นคง | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนุรดี | ทิพย์พาหล | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชัยพัตร์ | ศิลป์โสภณกุล | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติพันธ์ | แก้ววิชิต | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ต้นน้ำ | ขันตี | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกฤษ | ขุนนุช | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | น้ำใจ | - | โรงเรียนอนุบาลปากท่อ | วัดดาวลอย | คณะจังหวัดราชบุรี |