# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นวพล | ทองมา | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติพศ | คุ้มเมือง | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชญาทิดา | สายสุพรร | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพยวารี | วาดวง | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรดนัย | วัชพิชัย | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อรรถพล | เนตรทิพย์ | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกรัตน์ | พลับงาม | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิติพัฒน์ | - | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | วิรัชชู | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนัท | - | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปฐมพร | นกเกิด | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัณณิตา | บุตรเลิศ | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภิรดา | ทองมา | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วสุวี | นาคดี | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วัชรพงศ์ | สุขแก้ว | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิทัสสา | สีพุ่ม | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิริปภา | ทองมา | โรงเรียนวัดหนองศาลา (ธรรมกรประสาท) | วัดหนองศาลา | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ณัฐมน | บุบผาลัย | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ชนกนันท์ | จันทร์เพรช | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ณัฐนนท์ | ศรีจันทร์ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ศักดา | สุคันธจันทร์ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | อดุลวิทย์ | เทียนดำ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ภูมิมงคล | ชูยิ่ง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ธัชชัย | กองแก้ว | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ธนกร | ถาวรทรัพย์ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ทรงพล | ร้อนแก้ว | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ชนะวัฒน์ | แซ่เล้า | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | พรลภัส | สุขศรี | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ชลธิชา | คำสว่าง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | รุ่งทิวา | เจริญสุข | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | วีรภพ | วงษ์จันทร์ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | วรพล | แสงวิจิตร | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | นพวัฒน์ | จันทร์ผ่อง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | นันท์นภัส | อ้อยจีน | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | หทัยทิพย์ | พวงสว่าง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | วุฒิพงศ์ | ทองเงิน | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | พีรภัทร์ | จันทร์สุข | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | อมรรัตน์ | มุ่งเม้า | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | นัทวัตร | ไม้แก้ว | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | นพรัตน์ | คล้ายคลึง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | พันธุ์พนา | คุ้มสอาด | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สิทธิกร | พราหมณ์เลิศ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สมเกียรติ | สุทธิทัศน์ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | เพทาย | โพธิ์บำรุง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | พรภวิษย์ | สามารถ | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | น้อย | ชาวเกรียง | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธนโชติ | แก้วปราณี | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐริกา | ลาดน้อย | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | สุนิสา | ใจแกล้ว | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ภัทรวดี | แก้วนวม | โรงเรียนโตนดหลวงวิทยา | วัดสมุทรคาม | คณะจังหวัดเพชรบุรี |