# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
101 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศพัศ | หงส์พิทักษ์วงษ์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
102 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ภานุวัต | พวงทอง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
103 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รวี | แก้ววิเชียร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
104 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัชวัฒน์ | มีสิงห์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
105 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรสวรรค์ | สระทองหน | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
106 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วุฒิชัย | บุญรอด | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
107 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัชพร | อาจผึ่ง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
108 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | รชต | จันทา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
109 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนกานต์ | แก้วขำ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
110 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ดอม | วาเสนัง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
111 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นรินทิพย์ | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
112 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อติเทพ | พรมจันทร์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
113 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุนิษา | อินขำ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
114 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วรรธนัย | ยืนยงค์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
115 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิตาภรณ์ | โพธิ์บุญ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
116 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พงศธร | สมบูรณ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
117 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | อยู่สุข | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
118 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัยชนะ | สามารถ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
119 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรรชนะ | อุ่นคอย | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
120 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เนติธร | พันธุมิตร | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
121 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | อัคนิโรจน์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
122 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูริณัฐ | อินทนู | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
123 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | เดชทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
124 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | หรรษวัฒน์ | เฉียบแหลม | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
125 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | สิงห์ลอ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
126 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภัสสร | แก้วจรูญ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
127 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธานินทร์ | พุ่มเพชร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
128 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรวิมล | สุระสิงห์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
129 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิษณุ | เที่ยงตรง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
130 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พัณณิตา | นาคเอก | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
131 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐติวานนท์ | บุญนาค | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
132 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศิริวรรณ | สิงห์โต | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
133 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิวัช | ห้วยคำภา | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
134 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติชัย | ภิรมย์มิ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
135 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฝนทิพย์ | ทัพมาก | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
136 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จารุวัฒน์ | ไหมทอง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
137 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพย์มนต์ | สระทองแดง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
138 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปิยะพงษ์ | ประสาทแก้ว | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
139 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พลอยณภัส | พวงแก้ว | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
140 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพงศ์ | แสงเพ็ชร | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
141 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กันตพร | สิทธิการ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
142 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พงศ์เพชร | ปิ่นเกตุ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
143 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พณัตศศิตา | สิงห์เรือง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
144 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีรพงษ์ | สายที | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
145 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เมษา | รัตนธรรม | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
146 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | สอดแก้ว | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
147 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิรีรัตน์ | รื่นนุสาน | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
148 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐพัชร์ | ร่มโพธิ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
149 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริภัสสร | ไหมทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
150 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรนันต์ | บรรพชาติ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |