1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กมลชนก | ภุมภา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กรวิชญ์ | สระทองแดง | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤตพร | ชลพิทักษ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤตยา | สิงห์ลอ | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤติยา | ศรีภูธร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤติวัฒน์ | นนเทศา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | กฤษฎา | ต่างเกตุ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษฏิ์ธิชัย | มะโนชาติ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | อัคนิโรจน์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | แก้วสาหร่าย | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาภัทร์ | ยอดหอม | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัณฑ์กวี | ศรีษะเกตุ | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กันตพร | สิทธิการ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตวิชญ์ | มาสง่า | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิตติกานต์ | วลัยสุข | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติชัย | ภิรมย์มิ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | สิงห์ลอ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขวัญข้าว | มังกร | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | คเนศ | ยอดเพชร | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จักรกฤต | เกิดสกล | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | จักรพงษ์ | โพธิ์บุญ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จารุวัฒน์ | ไหมทอง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิดาภา | สุดสกุล | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรายุ | อำนวยโรจน์โภคิน | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรายุ | เงินบำรุง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จีรศักดิ์ | ปาทา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จีระศักดิ์ | สุธงษา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุรีภรณ์ | ภูโทสุด | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฉัตรชนก | เลี้ยงสุข | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | สอดแก้ว | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ฉัตรมณี | คงถาวร | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชญานิน | แซ่โง้ว | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชดารัตน์ | ขาวฤกษ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนกานต์ | แก้วขำ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยณัฐ | บ้านแก่ง | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชยางกูล | ฟักกลิ่น | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชลกรณ์ | ไหมทอง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชลธิชา | จำรัสจริง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชลลดา | กสิการ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ชวัลณัฐ | ป้อมเสมา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวัลวิทย์ | ศรีทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัชนันท์ | ดอกโศก | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัชวัฒน์ | มีสิงห์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัยชนะ | สามารถ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ญาณิศา | สมมุติ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิตาภรณ์ | โพธิ์บุญ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ฐิติมา | เงินบำรุง | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นาย | ณัชช์ศร | แคล้วเชิงค้า | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัชพร | อาจผึ่ง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ณัฎฐนิชา | จันทา | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |