# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วายุ | สิงห์ลอ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศพัศ | หงส์พิทักษ์วงษ์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รวี | แก้ววิเชียร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรสวรรค์ | สระทองหน | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัชพร | อาจผึ่ง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนกานต์ | แก้วขำ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นรินทิพย์ | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุนิษา | อินขำ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิตาภรณ์ | โพธิ์บุญ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | อยู่สุข | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรรชนะ | อุ่นคอย | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | อัคนิโรจน์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | เดชทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | สิงห์ลอ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธานินทร์ | พุ่มเพชร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิษณุ | เที่ยงตรง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐติวานนท์ | บุญนาค | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิวัช | ห้วยคำภา | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฝนทิพย์ | ทัพมาก | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพย์มนต์ | สระทองแดง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พลอยณภัส | พวงแก้ว | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กันตพร | สิทธิการ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พณัตศศิตา | สิงห์เรือง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เมษา | รัตนธรรม | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สิรีรัตน์ | รื่นนุสาน | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริภัสสร | ไหมทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิมงคล | หงษ์ทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพล | ฉายลักษณ์ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โดม | แสงเพชร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาคภูมิ | พันแจ่ม | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรชัย | จอจาน | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวัลวิทย์ | ศรีทอง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | ดีเลิศ | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุภัทร | แสนชุ่มชื่น | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤติยา | ศรีภูธร | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันต์ญาพร | กอดสะอาด | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รวินท์นิภา | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดเกาะแก้ว | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กรวิชญ์ | สระทองแดง | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นราภัทร | ประภารัตน์ | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวีณรัตน์ | สระทองแร่ | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัณฑ์กวี | ศรีษะเกตุ | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | สระทองแร่ | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สร้อยวารี | อินเนตร | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวรี | จันทร์ชื่น | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภิมธเนตร | พิมสวรรค์ | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เฟื่องฟ้า | อินทเรืองศร | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | เพชรถึก | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินทร์ | จันทร์กระจ่าง | โรงเรียนบ้านคลองคล้า | วัดเกาะแก้ว | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาภัทร์ | ยอดหอม | โรงเรียนชุมชนวัดบ้านแก่ง | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ณัฐพล | จันทร์อุดม | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | วัดบ้านแก่ง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |