# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
151 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุกันยา | พานแก้ว | โรงเรียนบ้านพุนกยูง | วัดพุนกยูง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
152 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธงชัย | จิลา | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
153 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิภัทร์ | สีฉ่ำ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
154 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษฎา | พุ่มเจริญ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
155 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรภพ | ภู่ทองดี | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
156 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติกุล | เกิดบุญมา | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
157 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธณัฐพล | โคตรหมอ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
158 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงศกร | ชูรัตน์ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
159 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชิติพัทธ์ | จิลา | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
160 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปณิดา | พิมพ์ทอง | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
161 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรัญญา | ยอดวิเศษ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
162 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภาพร | กุนที | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
163 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชยนันท์ | โชติสาย | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
164 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาดา | ลุขหิตร | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
165 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธราทิพย์ | การชำนาญ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
166 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิพร | คงหมื่นไวย | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
167 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชญา | จวงสาคร | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
168 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นรินทร์ | เยาวรักษ์ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
169 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนุเดช | สิงเถื่อน | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
170 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิริวรรณ | เสี่ยนดอน | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
171 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | คุณากร | นุชมา | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
172 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติภพ | วงษ์อาษา | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
173 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐวรรณ์ | สุดสายออ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
174 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรวุฒิ | ประจง | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
175 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิติกาญน์ | น้าเจริญ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
176 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวารักษ์ | ทองแท้ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
177 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนัญชัย | ใจทาน | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
178 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤต | สีคำ | โรงเรียนบ้านแคทราย(ซ่อนกลิ่นอุปถัมภ์) | วัดแคทราย | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
179 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลดา | คล้ายทอง | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
180 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฏฐธิดา | สุดนอก | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
181 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เจษฎาภรณ์ | เพ็งมา | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
182 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ต้นน้ำ | กลัดทอง | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
183 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรรณวิชญ์ | หรั่งอินทร์ | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
184 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกณิกา | คลังนิล | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
185 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนันญ์ภร | โพธิ์ทอง | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
186 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อภิชญา | เอี่ยมชู | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
187 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐนิชา | อ่ำวิถี | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
188 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัทรภา | คำหล้า | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
189 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุวิภา | กรีอุทัย | โรงเรียนบ้านหนองสุขสันต์ | วัดสุขสันต์สามัคคี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
190 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธัญญารัตน์ | ศรีมา | โรงเรียนบ้านล้ำเจริญ | วัดล้ำเจริญ | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
191 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สงกรานต์ | นุ่มมีศรี | โรงเรียนบ้านล้ำเจริญ | วัดล้ำเจริญ | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
192 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชากร | ศรีทับทิม | โรงเรียนบ้านล้ำเจริญ | วัดล้ำเจริญ | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
193 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธาริต | ละลี | โรงเรียนบ้านล้ำเจริญ | วัดล้ำเจริญ | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
194 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐฐินันท์ | จันทร์แก้ว | โรงเรียนบ้านพุมะค่า | วัดพุสว่าง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
195 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรบุตร | เนียมสำภา | โรงเรียนบ้านพุมะค่า | วัดพุสว่าง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
196 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะชัย | ใกล้ชิด | โรงเรียนบ้านพุมะค่า | วัดพุสว่าง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
197 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัษฎาวุธ | กลิ่นบุญ | โรงเรียนบ้านอุดมธัญญา | วัดอุดมพร | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
198 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นฤมล | สนั่นนารี | โรงเรียนบ้านอุดมธัญญา | วัดอุดมพร | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
199 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | ฟุ้งสุข | โรงเรียนบ้านอุดมธัญญา | วัดอุดมพร | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
200 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชาดา | เรียงแหร่ม | โรงเรียนบ้านอุดมธัญญา | วัดอุดมพร | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |