# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุทธวีร์ | จันทร์เรืองศร | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุพงศ์ | โปรยเงิน | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีระพัฒน์ | คำวิเศษ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรภัทร | บุญแจ่ม | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทัพเจริญ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กิ่งแก้ว | อยู่ปาน | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจษฎา | บุญมาชัย | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญาณี | ศักดี | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุทธิกร | อ่อนศรี | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพงศ์ | ลิ้มสุวรรณ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรธิดา | วรปัญญา | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เจนจิรา | สีดา | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครวัฒน์ | ทองคำ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศธร | ชารี | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิติธร | ทาหนองค้า | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัชรพล | สาระชาติ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนาภา | แหวนเงิน | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกวลิน | ปากเกล็ด | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัจฉริญา | พันธ์นวล | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยวัตณ์ | อยู่ปาน | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จารุภัทร | ปางแก้ว | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐากูร | อ่อนคล้าย | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เปาวลี | สีสุบัว | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัตติกาล | ภัสสร | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วัชรพงษ์ | ศักดี | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงษ์พัฒน์ | บุญเรือน | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธันวา | ดิษฐปัญญา | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อภิวัฒน์ | เจ็งเจริญ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนศักดิ์ | ผิวเณร | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญารินดา | พันธุ์เปื่ยม | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรภัทร | ทัพเจริญ | โรงเรียนบ้านวังคาง | วัดศรีวังคาง | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิดาภา | ดาวตรง | โรงเรียนบ้านหนองขาม | วัดหลาสะแก | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภาลัย | คำศรี | โรงเรียนบ้านหนองขาม | วัดหลาสะแก | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวะ | เข็มเจริญ | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
35 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | สรายุทธ | ภูสำเภา | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | รุ่งเรือง | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
37 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาง | ปิยดา | พิมพ์หนู | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิระยุต | เรไร | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
39 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | อรพรรณ | นรพักตร์ | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เนติธร | กลิ่นนวล | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
41 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | อัญชิสา | พรหมมา | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พลพล | จักรกระโทก | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
43 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | หนึ่งฤทัย | หาธรรม | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยกร | แก้วคูณ | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาคภูมิ | พรมน้อย | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรกานต์ | นิลขัน | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรพงศ์ | ศรีทินอยู่ | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | แก้วกล่ำ | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรเดช | จูแจ่มแจ้ง | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิวิมล | ขุนจำนงค์ | โรงเรียนวัดตาคลี(นิปุณทองคำประชาสรรค์) | วัดตาคลี | คณะจังหวัดนครสวรรค์ |