# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทิภาดา | แก้วเกษ | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธิชาพร | พัสดี | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันธนากร | สอนเนียม | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิชากรณ์ | พัดวี | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สาริศา | บุญสอน | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวิสา | บุนนท์ | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิติวุฒิ | ทองเชื้อ | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวัศห์ | วงศ์อ้าย | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ไพลิน | แก่งศิริ | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิชัย | จันดาแสน | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรัชยา | นาอุดม | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อัญชิสา | เอมศิริ | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | พันจันทร์ | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไทสัน | เสมคำ | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญวรรณ | เอมศิริ | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | เขียวบาง | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พศวีร์ | ทองยม | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศทร | จันทรลา | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณาธิป | จันดาแสน | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กวินท์ | สุกทับ | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จุณพล | กองแก้ว | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธณกฤต | พุ่มน้อย | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธงธันวา | เอมศิริ | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สโรชา | แยกกสิกรรม | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัชชา | ฉิมช้าง | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุจิรดา | มูลนาค | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | น้ำทิพย์ | เจิดพิมาย | โรงเรียนบ้านลานดอกไม้ | วัดอมฤต | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิริภิรักษ์ | สินสิงห์ | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญลักษณ์ | เอมศิริ | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | จิ้วจู | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยะวรรณ | กัลพฤกษ์ | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กนกพล | รักใคร่ | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธิชัย | คล้ายโต | โรงเรียนยอดประชาสรรค์ | วัดเนินกรวด | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิชานัน | พัสดร | โรงเรียนบ้านเกาะพิมูล | วัดอรัญสถิตย์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ปิ่นวงษ์ | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นารีรัตน์ | ต่ายทรัพย์ | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปราถนา | สุท้าว | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | รัตติญา | จันทร | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศศิลดา | แจ้งสว่าง | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชนะชนม์ | แก่งศิริ | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรรณา | แสงศรี | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรภัทร | บรรจงปั้น | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรรณวิษา | อินทร์วารี | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปฐมพงษ์ | จาดเพ็ง | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สมศักดิ์ | แก้วชัย | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุกัญญา | กาจา | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | แพรวพราว | ลมงาม | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรภัทร | กวางแก้ว | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรัชญาน์ | ลุนไธสง | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ทรรศนีย์ | คุ้มเพื่อน | โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด | วัดเกาะรากเสียดนอก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |