# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนะโชค | จันทา | โรงเรียนบ้านคลองน้ำไหลใต้ | วัดคลองน้ำไหลใต้ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กันตณา | นาคเมือง | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อิทธิกร | พิมอ่อน | โรงเรียนบ้านคลองน้ำไหลใต้ | วัดคลองน้ำไหลใต้ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตภัทร | เมธาเธียน | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ก้องภพ | ลิวี | โรงเรียนบ้านคลองน้ำไหลใต้ | วัดคลองน้ำไหลใต้ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐชานนท์ | แช่มผักแว่น | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | มงคล | ประสงค์ผล | โรงเรียนบ้านคลองน้ำไหลใต้ | วัดคลองน้ำไหลใต้ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินวัตร | กิติยบุตร | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กานต์ธีรา | มูลวิชา | โรงเรียนบ้านโชคชัยพัฒนา | วัดโชคชัยพัฒนา | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปาณัฐ | สนั่นเมือง | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อินทิภา | แต้มทา | โรงเรียนบ้านโชคชัยพัฒนา | วัดโชคชัยพัฒนา | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | แสนเสนา | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นนทกร | จินตกสิกาล | โรงเรียนบ้านโชคชัยพัฒนา | วัดโชคชัยพัฒนา | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรชัย | วรพิมรัตน์ | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศ์พล | พิลึก | โรงเรียนบ้านโชคชัยพัฒนา | วัดโชคชัยพัฒนา | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณฐพล | สุทธิประภา | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุริยาวุฒิ | โพนาแค | โรงเรียนบ้านโชคชัยพัฒนา | วัดโชคชัยพัฒนา | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกวรินทร์ | แซ่พ่าน | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกวลิน | ปิยาโยค | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุรชัย | เซ็นงาม | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนัตพร | มะนูญ | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจษฎา | จอนลอย | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พีรดา | ทองนาค | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อริย์ธัช | เอกธนาไชยศานต์ | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชนก | หาแก้ว | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปุญญพัฒน์ | ชาเชียงตุง | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุชาวดี | ทองนาค | โรงเรียนบ้านทะเลพัฒนา | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนกร | สโมสร | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กรวิช | แก่นแสน | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุพัตร์ | ทัสรพ | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษดากร | สิทธิวงษ์ | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประชารัฐ | จันจร | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐานพัฒน์ | อินเผื่อน | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กันต์กวี | พิมพา | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | ยอดยาดี | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ดณุสรณ์ | ศรีเพชร | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภีรชัย | สิงห์ทอง | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชยานันต์ | มาคะมาตร | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญ์วรา | อินสุ่ม | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วารัญญา | จันทะคุณ | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เปมิศา | ปัญญาวง | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อภิญญา | โพธิ์ทอง | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุชาวลี | สีดาฟอง | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธีริศรา | กายพรมราช | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สรวรรณ | แสนศรีเลิศ | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรัญชญา | สพังเงิน | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิริกัญญา | ไม้หอม | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิลาวรรณ | สระทองสอน | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิริมาพร | อินทรศาสตร์ | โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี | วัดบึงหล่ม | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปภาวรินท์ | การาช | โรงเรียนบ้านปากคลองลาน | วัดไทรทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |