# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ส้ม | - | โรงเรียนบ้านชุมนาก | วัดชุมนาก | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชมพู่ | - | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปาณิศา | การพันธ์ | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชิษณุพงศ์ | ขนานใต้ | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พาทิศ | ขวัญมงคล | โรงเรียนบ้านดงเจริญ | วัดดงเจริญ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปริศรา | ขัติยนนท์ | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพัชญา | ขันทอง | โรงเรียนบ้านถนนน้อย | วัดถนนน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รวิสรา | ข่ายทอง | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทราพร | ขึมสันเทียะ | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | คงอยู่ | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยากร | คมขำ | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | คมฆ้อง | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชรพงษ์ | คลังกลาง | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สมยศ | คำจันทร์ | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศุวลักษณ์ | คำแสง | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นัญทธนภรณ์ | คุณมี | โรงเรียนทุ่งทรายวิทยา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชนินาถ | จงแจ้งกลาง | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรัชยา | จตุเทน | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | จบมะลุม | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | หนึ่งธิดา | จริงจิตร | โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | จะตุเทน | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จุลภัทร | จักรแก้ว | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทักษ์ดนัย | จันจร | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิติธร | จันดีสาร | โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัญญานุช | จันทมนตรี | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนิดา | จันทมนตรี | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัลญาพร | จันทร์สวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวิน | จันทะนา | โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรณา | จันราช | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกรียงศักดิ์ | จันแสง | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัฑฒกร | จันโนนแซง | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนพัฒน์ | จิตรฤษี | โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนุสิทธิ์ | จิตรฤษี | โรงเรียนบ้านถาวรวัฒนา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุขสรรค์ | ชัยศิริชัยยะ | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วนิดา | ชาญชัย | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ประภาศิริ | ชาทุม | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชาญเดชา | ชำนินอก | โรงเรียนบ้านดงเจริญ | วัดดงเจริญ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภัชญา | ชินสี | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤตเมธ | ชื่นแสงเนตร | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พลากร | ซาพิมพ์ | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจษฎาพร | ซ้ายศิริ | โรงเรียนบ้านบึงสำราญ | วัดบึงสำราญน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ลัดดา | ดวงสำราญ | โรงเรียนบ้านดงเจริญ | วัดดงเจริญ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปพิชญา | ดาหา | โรงเรียนทุ่งทรายวิทยา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิรมณ | ดีพิมาย | โรงเรียนทุ่งทรายวิทยา | วัดถาวรวัฒนา (ใต้) | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนุพงศ์ | ต้นคำ | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ตะชา | โรงเรียนบ้านถนนน้อย | วัดถนนน้อย | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ตุ่นหสิงห์ | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติกานต์ | ถาบุญเรียง | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | รุ่งรวิน | ถาบุญเรือง | โรงเรียนบ้านทุ่งทอง | วัดทุ่งทอง | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปิยาพัชร | ถิ่นทัพไทย | โรงเรียนบ้านคลองสุขใจ | วัดโนนสวรรค์ | คณะจังหวัดกำแพงเพชร |