# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เขมวัช | ระมงคล | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ออมทรัพย์ | สุยคำไฮ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นางสาว | สุชาวดี | พวงวอน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สายฟ้า | ภูแล่วปิว | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธิติสรณ์ | สุทธิ์พะพร | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ศิรภัสสร | ประโคทัง | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | บุษกร | พนมเครือ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | เสาวลักษณ์ | อุดมทรัพย์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | นันฐิตา | ทองสนธิ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศุภรุจน์ | อิ่มจิน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วิรัชสัณห์ | แสนคาน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐสุดา | แสงม่วง | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เสาวภา | อุดมทรัพย์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วิชุดา | สิมสา | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เมธิยา | มีเทียน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พนิดา | เดชศิริ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นภัสสร | โนเปลือย | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปรเมษฐ์ | จันจาเร | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อริสรา | แย้มเกษร | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | จันทะบัณฑิตย์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทีปกร | เอี่ยมสำอางค์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิชิต | หวังเกี้ยวกลาง | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เอกภพ | กองภูเขียว | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไพศาล | แก้วภูมิแห่ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากร | ทองบ่อ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | คำสนวน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรษา | บุนนาค | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ศิริ | คงโคกแฟก | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสรา | ตาลดง | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รินรดา | กองชนะ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วัตชรพร | ประนามะเตา | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ่งทิวาภรณ์ | แก้วฝ่ายนอก | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฟ้ารุ่ง | ทาลุน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | พื้นผา | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปริชาต | กองภูเขียว | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | ภักดีแสง | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติสรา | มรรครมย์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชิดชนก | คำแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชิญาดา | เหิงขุนทด | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญานิศ | ชูสังวาลย์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลยา | จันทะวัน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | สนุ่นดี | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญจนพร | จันดง | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัชรพล | มาสงค์ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรภพ | ใจหาญ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ชาวชอบ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยศธร | อินลุน | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมธาสิทธิ์ | คำดอกไม้ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรวิศ | วันเพ็ญ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิพัฒน์ | มนทชาติ | โรงเรียนบ้านหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |