# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จริยาวดี | เรืองอินทร์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภัช | พาซอและ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภาสินี | ประสงค์ผล | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยพัทธิ์ | พิราวุฒิ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์ใจ | สมศรี | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มนรดา | ฉิมพิภพ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรพิพัฒน์ | ภู่พิพัฒน์ภิญโญ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญญาพร | นัยวิรัตน์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัชชา | ไร่ดี | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุษยามาศ | เอี่ยมศรี | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หทัยธารา | ผลาศักดิ์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เนตรกมล | เดชมี | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอยรา | ปะกิระเต | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลธิชา | อุดมพร | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรดา | จินดามัง | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรวิชญ์ | ยังเลย | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จารวี | บัวแดง | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เปรมปูลิน | อินทร์ชำนาญ | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วรัญญา | จองโพธิ์ | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชลดา | โลทิม | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | คำมี | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สาทร | พิลาภักดิ์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุไรวรรณ | วรรณพฤกษ์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัย | ไพมณี | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐนันท์ | จันทร์มั่น | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุกฤษฏิ์ | บุญมาก | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วิทยา | จิราพงษ์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุทธิพงษ์ | มูลประสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนวรรธค์ | เชี่ยวชาญ | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐภูมิ | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมพ์ลภัส | สโมสร | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | บุญยศ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุชานันท์ | วงษ์สุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนกฤต | ถันพลกรัง | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศุกลวัฒน์ | เดชมี | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พาขวัญ | โลทิม | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สิทธิศักดิ์ | ฟองพุด | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุภเวช | ชินหัวดง | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | คงชนะ | อินทร์วร | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นพดล | รอดฉาย | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อิสริยา | สีบุญเรือง | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อนุชา | โฉมผา | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุรสิทธิ์ | บัวคง | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สโรชินี | จันทร์ประสาท | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วณัฐชญา | พงษ์ประยูร | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ประภัสสร | เชี่ยวชาญ | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนัญกร | จูมลี | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กชกร | ตองอ่อน | โรงเรียนบ้านศาลาลาย | วัดศาลาลาย | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศิรกร | ระดมสุข | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชัยณรงค์ | มั่นพุทธ | โรงเรียนบ้านคลองปลาหมอ | วัดคลองปลาหมอ | คณะจังหวัดเพชรบูรณ์ |