# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | สารพัตร | โรงเรียนบ้านน้ำหลง | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภัทรสร | หล้าปวงคำ | โรงเรียนบ้านน้ำหลง | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อนงค์พร | หล้าปวงคำ | โรงเรียนบ้านน้ำหลง | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | คำภิโล | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยานนท์ | ตื้อตัน | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คุณภัทร | สอนอินต๊ะ | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฤเดช | คำผง | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิรวิทย์ | เมืองมา | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นรินทิพย์ | สมศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มนิตา | มิศิริ | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรพรรณ | ห้วยผัด | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐวดี | คำมี | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทักษพร | เป็นใย | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธารทิพย์ | คำลือ | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรวรรณ | คำวงษา | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญานิศ | บำรุงเขตร | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรวิทย์ | มาใจ | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพงษ์ | อินต๊ะ | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกานต์ | ทินวัง | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัชรพงศ์ | พาทอง | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปองภพ | ใจเรือน | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอกวิญณ์ | ทองเต็ม | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญชลิกา | คำผง | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญนัท | สายเขียว | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | ปงกันทา | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นลินทิพย์ | ทองดี | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณปภัสร์ | ศรีสอน | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัชรินทร์ | คำลือ | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัสญา | น้อยต๊ะ | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรจิรา | ติมสันเทียะ | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิติมา | นักธรรม | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รังศิโรจน์ | โพธิ์ทอง | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวิชญ์ | อินทร์จันทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | เสาสีนาด | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ยะชะระ | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรพงศ์ | สุวรรณศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกฤต | ศรีวิชัย | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพวิชญ์ | สุริยะเรือน | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีระพัฒน์ | นานเปี้ย | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลธิดา | คำแก้ว | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมนนุช | คำแก้ว | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนันทน์ | อินเกิด | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนิชชา | ด่านอินถา | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญ์สินี | หน่อคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | อุ่นปัญญา | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชญา | สายใจ | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐพร | คำผง | โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่ง | วัดบ้านทุ่ง | คณะจังหวัดลำปาง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | ประดาอินทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านจัววิทยา | วัดบ้านจัว | คณะจังหวัดลำปาง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุวิชญ์ | ใจนันต๊ะ | โรงเรียนบ้านสมัย | วัดสมัย | คณะจังหวัดลำปาง |