# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นาตยา | สว่างรุ่ง | โรงเรียนทุ่งฮั้ววิทยา | วัดทุ่งฮั้ว | คณะจังหวัดลำปาง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภาภัทร | ขัติศรี | โรงเรียนทุ่งฮั้ววิทยา | วัดทุ่งฮั้ว | คณะจังหวัดลำปาง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐนันท์ | ทูลเดช | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนากานต์ | ติดไชย | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานต์พิชชา | ปั๋นกาศ | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญานิกา | ยะมาลา | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรดนย์ | ทายงาม | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | จิตแหลม | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | ชุมพล | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิริขวัญ | คนหลัก | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | ทายงาม | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญชนก | คนหลัก | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิตินันท์ | ทะเนาศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คุณาสิน | ใจซาว | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พวงเงิน | ลุงคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไตรภูมิ | รัตนโกสินธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรงค์ฤทธิ | คิดงาม | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | ศรีทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | ติดไชย | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นภัสพล | ติดไชย | โรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ | วัดบ้านใหม่ | คณะจังหวัดลำปาง |
21 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาย | วงศกร | วงษ์สง่า | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นราทิป | แก้ววงศ์ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
23 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | โสพิศ | จันต๊ะมะ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัษศดิณย์ | หมื่นเที่ยง | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
25 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | เอมิกา | ลือยศ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญธิดา | คิดอ่าน | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
27 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | สุมิตรา | จันคีรี | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณรท | อินยศ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
29 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | สุชานาฏ | บุญแสนไชย | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภัชญา | ทองสุข | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
31 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | วิลาวัลย์ | มะโนรมณ์ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฉัตรสุดา | หมั่นงาน | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
33 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาง | จิตต์พิชชา | พูลสุข | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | ปกรณ์บุญมาวงค์ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
35 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นางสาว | เรียม | ก๋าขัติ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิทธิกร | บุดดาวงศ์ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นริศรา | มาชมภู | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิชญาพร | ศรีมาลัย | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรัทธินี | อินต๊ะแก้ว | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิพิสิษฐ์ | แก้วเทพ | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนัชพล | ทานุสาร | โรงเรียนอนุบาลวังเหนือ | วัดขันหอม | คณะจังหวัดลำปาง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธัญธนัท | หน่อแก้ว | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิติศาสตร์ | ก๋าเร็ว | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุกร | ภิรมย์ภักดิ์ | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิรัญชนา | ใจไหว | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิรัญขนา | เพ็ชรศรี | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทัศน์พล | ปงลังกา | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัณณกร | วงศ์ขัติย์ | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรปรัชญ์ | บริภัคกุล | โรงเรียนบ้านแม่เย็น | วัดแม่เย็น | คณะจังหวัดลำปาง |
50 | อุดมศึกษา | ป.ตรี | นาง | สาริณี | หลักมั่น | โรงเรียนบ้านดอนแก้ว | วัดดอนแก้ว | คณะจังหวัดลำปาง |