# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เสาวรักษ์ | กงเวียน | โรงเรียนบ้านนาคต | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประกฤษฏิ์ | กระต่ายขาว | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนเดช | กองบุญเรือง | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | กองม่วง | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัครพงษ์ | กองมี | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภัสสร | กองสมบัติ | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัชญา | กองแก้ว | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ฐปนวัฒน์ | กันธิมา | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศ์พัฒน์ | กันอินทร์ | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ศิรภัสสร | กันอูป | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐปพน | ก๋าปินละ | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | การะเกตุ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธินนท์ | กำแพงแก้ว | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จิดาภา | ขันธิ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | มณีรัตน์ | คันทัพไทย | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุรีภรณ์ | คำพิโล | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพัชร์ | คำภิโล | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อังสุมารินทร์ | คำมาจันทร์ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สาธิต | คำสร้อย | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นัทธกร | จอมหนิ้ว | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรนภา | จักรปา | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญารัตน์ | จักรเขื่อน | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิชญาพร | จันทร์ต๊ะ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | จันทร์ลือ | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัทนากร | จันทร์วัน | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัทรวดี | จันทร์เพ็ง | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จุลจักร | จันทร์แจ้ง | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดาทิพย์ | จีนประโคน | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชลชนุพงษ์ | ชัชวาลทิพย์รักษ์ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | สุภนิตตา | ชุ่มปัญญา | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | ซาวปัน | โรงเรียนบ้านนาคต | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิระเดช | ฐานะปัญญาดี | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | ดวงแก้ว | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิติภูมิ | ดวงแก้ว | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประกายดาว | ดวงใจสืบ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | พลวัฒน์ | ดิษฐโชติอนันต์ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เพ็ญประภา | ดีไธสง | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | ต๊ะคำ | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชีวานนท์ | ตาคำ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทราวดี | ตุ่นวงษา | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | ถามูล | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พลัฎฐ์ | ทวีเฉลิมดิษฐ์ | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | วรินธร | ทองดี | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ภัทรพงษ์ | ทองน้อยวงค์ | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชลธีป์ | ทองนันไชย | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิชยา | ทิพย์ชุมภู | โรงเรียนสุนทรศึกษา | วัดปงหอศาล | คณะจังหวัดลำปาง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชัญญานุช | ทิยานัน | โรงเรียนบ้านบอม | วัดบอมหลวง | คณะจังหวัดลำปาง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วนศักดิ์ | ธิยะ | โรงเรียนบ้านนาคต | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สกุลศักดิ์ | น้องหนิ้ว | โรงเรียนผดุงรัตน์ วัดสันฐาน | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พลอยไพลิน | น้องหนิ้ว | โรงเรียนบ้านนาคต | วัดสันฐาน | คณะจังหวัดลำปาง |