# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอ็ม | - | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรวิชญ์ | สุริยะ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | ทองดี | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทศพล | ลุงหลู่ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | วิชัย | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | ไชยชมภู | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิษณุพงศ์ | คูณโท | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | กิจพิทักษ์ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตนามาลี | เกิดทะโสม | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทรัตน์ | บุญล้อม | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จริยาวดี | - | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัชชา | - | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิประภา | ฆ้องวงค์ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทกร | ลุงติ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รวิสรา | ทะลาไชย | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันยารัตน์ | - | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | จุมปา | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชญา | บุญโย | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ่งนภา | พิจารณสันต์ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลธรา | ภูยาธิโก | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรภัทร | สุขสกุลปัญญา | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชลิด | ลุงยะ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรภาส | บุญทอง | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณกร | ลุงออ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรเมธ | อินตา | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นราธิป | ลุงต๊ะ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาสกร | สเปดดิ้ง | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐพล | คำอ่อน | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | สมพร | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทัศไนย | โกวิน | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ด้วงหอม | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จันทร์ | น่าลู่ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | แดง | ลุงวิ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | แทนคุณ | ลาภขจรกิจ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | นุกอง | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุณยนุช | สุขเหลือ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิจิตรา | รัตนพันธุ์ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนนิกานต์ | โคว้อง | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐวรา | คำข่อง | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พลอยณภัทร | ปรีชา | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรษา | ขวัญศิริ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญธิตา | เชอมือ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงค์พันธุ์ | ปัญญาธนัญชัย | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานดา | คำข่อง | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิติพัทธ์ | ลุงหงษ์ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธวัลรัตน์ | มะโนริ | โรงเรียนบ้านหนองปลามัน | วัดสว่างเพชร | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |