# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แสงคำ | ลุงเคอ | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | น้ำตาล | - | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลิตา | เจตนิพัทธ์สกุล | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนิตา | คำเฮือง | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | คำมาด | ลุงหลง | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จันทร์หอม | นายยอด | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จอมเดือน | ลุงนุ | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ขอน | รายเฮือง | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิตตานุช | กุนะ | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นวล | รายเฮือง | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | แสงชัย | พิพัฒน์วนา | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรณิชา | ปันฟู | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฉัตรมงคล | พงศธร | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แพรวา | ต๋าฝั้น | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | แดง | - | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มีนา | ลุงแสง | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุชา | ข่าเหล็ก | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรปรียา | กุลวิฑูร | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เพชร | - | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาทิตยา | อภิชัย | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | พิพัฒน์วนา | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทร์เทพ | จิหลิ่ง | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุวพิิชชา | สวัสดิิ์วิวัฒน์ | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิสา | ดวงมาลา | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ดา | - | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกรัตน์ | นุอ่อง | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มงคล | ทองบุญ | โรงเรียนบ้านใหม่หนองหอย | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศภัค | แก้วกาบคำ | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วันเพ็ญ | - | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แสงอ่อน | ลุงทุน | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | หลู่ | ละได | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว | วัดบ้านถ้ำ | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชุติมา | แก้วแดง | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | แดง | ลุงทุน | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรชิตา | สมบุญโสด | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภาณุพงศ์ | ตั้วสูงเนิน | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จุฬาลักษณ์ | งางาม | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีรภัทร | บัวเงิน | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จารุณี | ทัน | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | อินต๊ะแก้ว | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จักรี | ชมภูสม | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สมใจ | ลุงหม่อง | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กิติยา | ลุงสาม | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุวนันท์ | ลุงส่วย | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อชิตพล | พงษ์แสงสุริยะ | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ดนัย | ลุงมล | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | คำหนุ่ม | ลุงวิ | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรรณิภา | หว่างเก้า | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กันต์ฤทัย | ก๋อง | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จุฬารัศมี | งางาม | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อักษรบริวาร | พรรณภูสกุล | โรงเรียนสันติสุข | วัดใหม่หนองหอย | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |