# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | คำดาว | - | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | กันทะมา | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
3 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | พรรณี | กันใหม่ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัย | ขันธวุธ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เปรมสุดา | คงขันแก้ว | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
6 | อุดมศึกษา | ผอ. | นาย | กำพล | คำแปง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | คฑาวุธ | จำปาทอง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัลย์สุดา | จุมปาดง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ตันถาง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีธวัช | ถาวรศรี | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอกราช | ธรรมรัตน์ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิกา | นายคำ | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำดิบ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
13 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | อัมพิลา | บุญหล้า | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
14 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | อนุรักษ์ | บุญเป็ง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิรนันท์ | บุษบง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อภิชญา | ปานทั่งทอง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | ปานทั่งทอง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | พรมมินทร์ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | พรมมินทร์ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูวนัย | พอสุยะ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปริญาภัทร | พุทธไชย | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐกานต์ | มณีวรรณ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
23 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | ณัฏฐกิตติ์ | มหาสมบัติกุล | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วิภาวดี | ยาวิชัย | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เศรษวัฒน์ | ลุงซอ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | นาย | ต้อม | ลุงปั่น | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
27 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ปรารถนา | วงษ์ชื่น | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | คนัญญา | วงษ์สิงห์แก้ว | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปวีณา | ศรีแก้ว | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กิดาการณ์ | สดใสบงกช | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรัญญา | สมสิงห์คำ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐศาสตร์ | สิทธิกิจ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
33 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | เสาวนีย์ | สุขันคำ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขนิษฐา | สุยะกัน | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำดิบ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ดรัณภพ | หมีคณะ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | อินต๊ะถา | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
37 | อุดมศึกษา | ครู | นาง | ยุพิน | อินต๊ะพันธ์ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญชนก | เขียวใจ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กานต์มณี | เคียงอมร | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
40 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | ณัฐธกรณ์ | เชียงชีระหิรัญ | โรงเรียนบ้านห้วยน้ำดิบ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศิริพร | เชียงปัญญา | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จีรพัฒน์ | เป็งทะอิน | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฐิติพงษ์ | เพิ่มบุญมา | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | แก้วอินถา | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญาพร | แม่นเงิน | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐกมล | แสงศรี | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
47 | อุดมศึกษา | ครู | นางสาว | จริยา | ใจพยัคฆ์ | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนกร | ใจวัง | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |
49 | อุดมศึกษา | ครู | นาย | สุกิจ | ใจเรือน | โรงเรียนบ้านปากทางท่าลี่ | วัดขะแมด | คณะจังหวัดเชียงใหม่ |