# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกพร | อภิปุญญพัฒน์ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษฎา | กากูน้อย | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษดา | มะโนแก้ว | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กันเกรา | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กุลนิษฐ์ | ปะนอกดง | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | คำอิ่ง | ลุงธิ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จายอ่อง | ปู่ก่ำ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิณัฏฐ์ตา | สาคะศุภฤกษ์ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรวดี | มโนพเส้า | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิราวัฒน์ | สุกกลม | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิศา | ขุนสว่าง | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลธารทิพย์ | ม่วงแดง | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชัญญา | พุทธโส | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยยัณห์ | จี้ระยา | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินกฤต | บุญปั๋น | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒ์ | ปละอุด | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกร | ปละก่ำ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒ | ศรีสะเมา | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธันวา | มะโนคำ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นัทธวัฒน์ | งามเลิศ | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิชา | แสอ้อย | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปภาวิน | ประทุม | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ประสิทธิ์ | ลุงวิ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปริฉัตร | ใจแก้ว | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | นางสาว | ผ่อง | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พบธรรม | บุญจือ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิจักขณา | อุตรศักดิ์ | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญา | จ๋อมแปง | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพล | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภวัต | มอญลืน | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มินตรา | ยานะวรรณ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มีนาพร | แสนต่อ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฤทธิ์เดช | อานนท์ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ลักขณา | เจริญชัย | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วสันต์ | ปละก่ำ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วสุ | ลุงแดง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วันนิภา | สูงพนา | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิรดา | ลังกากาศ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชญา | เต็งจังหรีด | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรอนงค์ | เชษฐอุ่นเรือน | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิทธิศักดิ์ | อูปคำแดง | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อินทิรา | นันตากาศ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อุไรวรรณ | จอมเมือง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกตน์สิรี | เชิดชู | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เหล่าชัย | ลุงมู | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เหล่าเคอ | ลุงมู | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | แสงคำ | มะโนสกุล | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชติกา | ลุงออ | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |