# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กวิน | คำแสง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ระพีพัฒน์ | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรนิษฐา | เต็นเส้า | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรปรียา | ลุงจ่าม | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | แสงหาญ | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนธรณ์ | คงเนียม | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชยพล | หม่าห่า | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นาย | แดง | ปู่ก่ำ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | นางสาว | นอย | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรเดช | แสนต่อ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กาญจนา | ปัญญา | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภคนันท์ | ต๊ะวรรณ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติทัต | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรพล | ลุงนะ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชานน | นางอ่อง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรภพ | สุรินตา | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มนรดา | ลุงติ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | น้องพลอย | ปิยะ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศินิภา | นายเอือง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลลิตา | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | แสงวัน | ปากน้อย | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นิกร | วรรณด้วง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพย์รัตน์ | จินะเป็งกาศ | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ภูเขียว | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ข่อง | ปางน้อย | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ต๊ะ | ปางน้อย | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ส่า | ปากน้อย | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | แขก | - | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เนตรลดา | ลุงแดง | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | หาญเมือง | จอศรี | โรงเรียนบ้านร้องเรือ | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | วงศ์พันธ์ | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิศามณี | กันทาธรรม | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | มะโนเสาร์ | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนารีย์ | สายอุ่น | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | มะโนพะเส้า | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รวินท์นิภา | ขัดคำแดง | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติชญาน์ | กล้าถิ่นภู | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิรวิชญ์ | พวงมาลัยสร้อย | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัณย์พร | ชัยชนะ | โรงเรียนบ้านดงสารภี | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วสันต์ | ปละก่ำ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยพล | มะโนเสาร์ | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พลอยไพรินทร์ | ตาแก้ว | โรงเรียนวัดอรัญญาราม | วัดทาร้องเรือ | คณะจังหวัดลำพูน |