1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรษา | ใจหลัก | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | โฉมสุดา | นันจำรัส | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัณพร | จำปาน้อย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐชญา | อุ่นแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขวัญหทัย | ทองทัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จรัสทิพย์ | สิมอ่อนสี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรปรียา | ศรีพรมเขียว | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลลดา | จันสูงเนิน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | อุนาพรม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐภัสสร | พรมนัส | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สิรินทร์รักษ์ | พรหมซาว | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญานัฐร์ | สร้อยสังวาลย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อาธิติญา | ปัญญาใส | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นัทชลินพร | สะใบหอม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณพิชญา | แก้วชื่น | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | เพ็ญภักดิ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยณัฐ | โยจำปา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัชชญา | เพ็ญศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อารดา | อุ่นแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวีณ์ลดา | ด้วงสะดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สริตา | ขุสุวรรณ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทิวาพร | กองแก้ว | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธีรดา | จันทร์ลอย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพิชฌาย์ | ทวีสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยฉัตร | จันทะแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | นามวงษ์ษา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุรักษ์ | หมู่แสนกอ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | โชคอนันต์ | เกิ้มเหม็นบุญ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พุทธิพงษ์ | จันทาศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธงยศ | พะกะนวน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุพัฒน์ | เป่าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พชพล | โพธิ์คำทึง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชุติพงษ์ | ทาสีแสง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชพล | เพชรดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จิรพัฒน์ | ผาสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วุฒิภัทร | ใจสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณรงค์ชัย | ดาวสว่าง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพล | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัคพล | ยาเขียว | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัชกร | จิจันดา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนาดุล | ศรีบานเย็น | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาณพัฒน์ | ทาบุญมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไกรวิชญ์ | บัวศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนโชติ | อ่อนศรี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | พรรณรังษี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | สีจันทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพรัตน์ | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จารุวัฒน์ | คงบุราณ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |