1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บดินทร์ | สมสีมี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวีร์ | คำสีโห | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | กุลเสนา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุภัทร | ชาลีเชียงพิณ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิตินันท์ | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อมรเทพ | คานเพชรทา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกิตติ์ | ศิลาแดง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | ลิตตะบุตร | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิทธิพล | บุตรดีมี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | เกตุผักหวาน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติภพ | คันธะระ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พรากร | ชาดวง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนพิพัฒน์ | น้อยมะลิวัลย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กวินภพ | คำเขียน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุทธวีร์ | แดงสีอ่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | ทัศนิยม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพรรณิกา | โสภาบุตร | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณภัสสร | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | ดวงแจ่ม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | ศรีนันทาสุวัฒน์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุษกร | แสงแป้ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุชานันท์ | ใจหลัก | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุกัญญา | ปริทำมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐฐาวีรนุช | เกตุผักหวาน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัญญารัตน์ | หงษ์ทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | คุ้มทรัพย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | พรรณรังษี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพัตรา | มีสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ศรีกฤตยา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนะชัย | สีสิงห์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | กุลเสนา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | แก้วบุญมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรวิด | รำไพบิน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | กุญชรน้อย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ขวัญเมือง | ล่ำสัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิสิทธิ์ | ชวนจิต | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดชน์ | นวลเกิด | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โรจนินท์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรัชญา | สิงห์ทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวเดช | สีไพร | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัชดาพร | ดาวสว่าง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัตฐาพร | แดงสีอ่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภาวิดา | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรัญยา | ชาตีคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุดารัตน์ | ใจหลัก | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เมษา | หอมหวล | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณนิศา | เปล่งปลั่ง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์วิไล | พาเห็นสอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิธร | มีสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |