1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | ทัศนิยม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวีร์ | คำสีโห | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณะ | ลิตตะบุตร | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กวินภพ | คำเขียน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | พรรณรังษี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติภพ | คันธะระ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติวินท์ | เณรทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ศิลชัย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | กุญชรน้อย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | อรรประจง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ขวัญธิดา | ทองทัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ขวัญเมือง | ล่ำสัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
13 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | จีระนันท์ | พันธุระ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนะชัย | สีสิงห์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชลธิชา | กันทาง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
16 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ฐิติกาญจน์ | ทองดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณภัสสร | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัชชา | จันทรเทศ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัชชา | เกิ้มเหม็นบุญ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | คุ้มทรัพย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
21 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ณัฐกานต์ | ภูห้องไสย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐจิราภา | ยาเขียว | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐฐาวีรนุช | เกตุผักหวาน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | เกตุผักหวาน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | ใจคง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | ศรีนันทาสุวัฒน์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดชน์ | นวลเกิด | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทินกร | ดาจันทร์พันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนกร | เส็นเจริญ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | กุลเสนา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพล | พิมพันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ศรีกฤตยา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธนันญา | ศิลาแดง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | กุลเสนา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | แก้วบุญมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธารทิพย์ | ทองสี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | พาเห็นสอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิตินันท์ | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิติรัตน์ | คล้ายท่าโรง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนพิพัฒน์ | น้อยมะลิวัลย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | บดินทร์ | สมสีมี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | บารมี | สร้อยสังวาลย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุษกร | แสงแป้ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปณิธาน | แสงจันทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ประทุมวัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประภาพร | จันทริมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรัชญา | สิงห์ทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัญญารัตน์ | หงษ์ทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัตฐาพร | แดงสีอ่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |