1 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | ฤทธิชัย | ทองมูล | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
2 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | เกศริน | ชูวงศ์จันทรมาศ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
3 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | จีระนันท์ | พันธุระ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
4 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ปิยธิดา | รัตนวรรณี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
5 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | อัญชนา | ศรีภูทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
6 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | วิภาพร | สุทธิบริบาล | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
7 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | วงเดือน | พรมมาโอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
8 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ฐิติกาญจน์ | ทองดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
9 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ณัฐกานต์ | ภูห้องไสย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
10 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | อภัย | เดโชโชติพิพัฒน์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เพ็งสุดา | คุลีดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติวินท์ | เณรทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | อรรประจง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรประวีร์ | สิงสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เยาวลักษณ์ | โคตรคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ประทุมวัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธารทิพย์ | ทองสี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เพชราภรณ์ | ศิลาแดง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรนภา | เป้าป่าเถื่อน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐจิราภา | ยาเขียว | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัชชา | เกิ้มเหม็นบุญ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชลธิชา | กันทาง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พิตราภรณ์ | ศุภดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ขวัญธิดา | ทองทัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปณิธาน | แสงจันทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สราวุธ | คำกันหา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูวเดช | โคกโพธิ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | ใจคง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สายฟ้า | ตาลสิทธิ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วรนิตย์ | ลาสา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เทพพร | อุ่นแสนสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทินกร | ดาจันทร์พันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ศิลชัย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพล | พิมพันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ร่มเกล้า | เนมียะวงค์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัชราภรณ์ | ดวงจันทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุวรรณทรา | ปัญญาทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุฑาสินี | การถวิล | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศิริโสภา | เพ็ชรสังหาร | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศศิธร | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัชชา | จันทรเทศ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิติรัตน์ | คล้ายท่าโรง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | พาเห็นสอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประภาพร | จันทริมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธนันญา | ศิลาแดง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พงศกร | ทุมพันธุ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อาทิตย์ | หมั่นคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนกร | เส็นเจริญ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |