1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชลธิชา | กันทาง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุฑาสินี | การถวิล | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | กุญชรน้อย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | กุลเสนา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | กุลเสนา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิติรัตน์ | คล้ายท่าโรง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติภพ | คันธะระ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อมรเทพ | คานเพชรทา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สราวุธ | คำกันหา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กรวีร์ | คำสีโห | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กวินภพ | คำเขียน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | คุ้มทรัพย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เพ็งสุดา | คุลีดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ประภาพร | จันทริมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัชชา | จันทรเทศ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิสิทธิ์ | ชวนจิต | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พรากร | ชาดวง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรัญยา | ชาตีคำ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุภัทร | ชาลีเชียงพิณ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
20 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | เกศริน | ชูวงศ์จันทรมาศ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัชราภรณ์ | ดวงจันทร์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยธิดา | ดวงแจ่ม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทินกร | ดาจันทร์พันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัชดาพร | ดาวสว่าง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สายฟ้า | ตาลสิทธิ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศศิธร | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | โรจนินท์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ติ่งรุ่งเรือง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
30 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ฐิติกาญจน์ | ทองดี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ขวัญธิดา | ทองทัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
32 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาย | ฤทธิชัย | ทองมูล | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธารทิพย์ | ทองสี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลทิพย์ | ทัศนิยม | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พงศกร | ทุมพันธุ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดชน์ | นวลเกิด | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนพิพัฒน์ | น้อยมะลิวัลย์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อิทธิพล | บุตรดีมี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ประทุมวัน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุกัญญา | ปริทำมา | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุวรรณทรา | ปัญญาทอง | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
42 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | วงเดือน | พรมมาโอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | พรรณรังษี | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
44 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | จีระนันท์ | พันธุระ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | พาเห็นสอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์วิไล | พาเห็นสอน | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพล | พิมพันธ์ | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
48 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นางสาว | ณัฐกานต์ | ภูห้องไสย | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิธร | มีสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพัตรา | มีสุข | โรงเรียนชุมชนบ้านสร้างแป้น | วัดสระบัว | คณะจังหวัดอุดรธานี |