# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
451 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุทธิดา | พุทโคต | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
452 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิดาภา | ศรีวิวัฒน์ | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
453 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภรณ์ | วิเศษจันทร์ | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
454 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภาพร | บุตรพรม | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
455 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรอุมา | พันธุ์ทนิด | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
456 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วราภร | สรรพอาษา | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
457 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรรธิมาพร | สัปคง | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
458 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัชริญา | เหล่าภักดี | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
459 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรีชญา | ขามธาตุ | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
460 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | คณิสสร | ชิณช่าง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
461 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วนิดา | ศิริเมล์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
462 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชยา | นาเมืองรักษ์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
463 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดาณา | วาปีกา | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
464 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิธิมา | สีทาแก | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
465 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศุภานัน | แพงพา | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
466 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิญญา | โพธิ์กลาง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
467 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อินทราพร | อ่อนศรีชัย | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
468 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิสรา | ญานไพโรจน์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
469 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัญญา | หารชัย | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
470 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นาถวัฒน์ | ศรีทอง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
471 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เกล้า | แก้วจรูญ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
472 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พสธร | วงค์อนุ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
473 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เพชรเอก | รูปสูง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
474 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | แก้วไสย์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
475 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อดิศร | อักษร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
476 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธวัฒน์ชัย | เวียงสมุทร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
477 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธัญเทพ | ชาบ้านโนน | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
478 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คุณากร | วิเศษวุฒิ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
479 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรพรรษา | ปานอีเม้ง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
480 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลลิตา | อักษร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
481 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ประภัสรา | หอมดวงศรี | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
482 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ฝ่ายแก้ว | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
483 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จารุวรรณ | ต้นกันยา | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
484 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฬามาศ | เทพไทย | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
485 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิทยา | อุษาหวงษ์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
486 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิภารัตน์ | ชัยจอหอ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
487 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | คณิตา | แข็งฉลาด | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
488 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชมพูนุช | เพิ่มดี | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
489 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนัญธิดา | หลงสวนจิตร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
490 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริชา | เวฬุวันใน | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
491 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพชรลดา | ชนไพร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
492 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วลันดา | หลงสวนจิตร์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
493 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | โคกแปะ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
494 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธรากรณ์ | เพชรก้อน | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
495 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | พันธ์ดา | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
496 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | อ่อนสุด | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
497 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรพิพัฒน์ | โพธิ์ศรี | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
498 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ฝ่ายเพชร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
499 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิสิษฐ์ | ขันชา | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
500 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีระวัตน์ | เวียงอินทร์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |