# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อนิวรรตน์ | ผางสา | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เพชรเอก | รูปสูง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | แก้วไสย์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อดิศร | อักษร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธวัฒน์ชัย | เวียงสมุทร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธัญเทพ | ชาบ้านโนน | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คุณากร | วิเศษวุฒิ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรพรรษา | ปานอีเม้ง | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลลิตา | อักษร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ประภัสรา | หอมดวงศรี | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ฝ่ายแก้ว | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จารุวรรณ | ต้นกันยา | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฬามาศ | เทพไทย | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิทยา | อุษาหวงษ์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิภารัตน์ | ชัยจอหอ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | คณิตา | แข็งฉลาด | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชมพูนุช | เพิ่มดี | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนัญธิดา | หลงสวนจิตร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริชา | เวฬุวันใน | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพชรลดา | ชนไพร | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วลันดา | หลงสวนจิตร์ | โรงเรียนบ้านทมนางาม | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธานินทร์ | วงศ์สีดา | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐดนัย | วงษ์มณี | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิพัฒน์พงษ์ | บุญแก้ว | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัชชานนท์ | อาฮัย | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิภาธร | ทองชื่น | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วริศรา | นนทะนำ | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญฤทัย | อำไพจิตร | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นิชาฎา | ขันมา | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริสรา | พะวัฒทะ | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ฤทธิ์สิงห์ | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติการณ์ | งามนัก | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปนัดดา | เวียงสมุทร | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีร์ธวัช | โยวะราช | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อมลรดา | พะวัฒทะ | โรงเรียนบ้านค้อน้อย | วัดศรีชมภู | คณะจังหวัดอุดรธานี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | เฉลียวดี | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฐิตินันท์ | จันทรสอน | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เจษฎา | โคตโม้ | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อดิศรณ์ | ทรงคาสี | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิวกร | วิบูลย์กุล | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภาณุวัฒน์ | ปักนอก | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปฏิภาณ | เจริญสุข | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุกฤษฏิ์ | หอมทอง | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พงศ์พิพรรธน์ | แก้วโรจน์ | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พงศธร | อาลัย | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทิวากร | หมายเก | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติกานต์ | ทัศนิยม | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชลธี | เศรษฐา | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ราเชนทร์ | ศรีวิลัย | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ลิสา | เจริญสุข | โรงเรียนบ้านเสาเล้าผักชีศรีสวัสดิ์ | วัดสว่างอรุณ | คณะจังหวัดอุดรธานี |