# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กชพร | เนตรถา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทองเงิน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกอร | พิมพ์พงษ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลรัตน์ | สักการิทา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรินทร์ | แก้วคำมี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤติญาพร | แก้วกัณหา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤติเดช | โยธาภักดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษฎา | อ่อนพิมพ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กษิดิศ | วีระธรณิศวร์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กสิกร | จันทรักษ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญชพร | ทอนนาง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญกานต์ | ซ่องผม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ขันงาม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัณนิกา | พัลวัน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันต์กมล | พลสง่า | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันยารัตน์ | ตรงดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลยาณี | แก้วสุฟอง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัลยาณี | บุตรเพ็ญ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานติมา | บุญเกิด | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพงษ์ | สุวรรณศิริ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพล | หมื่นวิเศษ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติวัฒณ์ | มาตนอก | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติวินท์ | สายบัณฑิต | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิติภัท | อัครวิกุล | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิติภูมิ | ชุชัยสงฆ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กุลธิดา | สุพร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุลนิษฐ์ | เชื้อแก้ว | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
28 | อุดมศึกษา | อื่นๆ | นาง | กุลิสรา | บุญกัณฑ์ | โรงเรียนธรรมนิเทศก์วิทยา | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญกมล | หมื่นวิเศษ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | ศรีลาชัย | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญมณี | บัวจันทร์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คณิศร | ทองสุข | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | คุณภัทร | แก้วบุญศรี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จตุพล | รุ่งเรืองศรีรัตน์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จรรยวรรธน์ | คำลุน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรกฤษณ์ | พูลทรัพย์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | สายมาศ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จันทร์แรม | แสนแก้ว | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จารุวรรณ | จันทายืน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรภัทร | บุญใบ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรภัทร | เจริญธนพร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรัสยา | พิมพะ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราวรรณ | สงพัด | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิราวัฒน์ | สีหาบุญจันทร์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิราวัฒน์ | ทองเงิน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑาทิพย์ | ยังสีนาท | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชฎาภรณ์ | เลือดกระโทก | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชฎาภัทร์ | เงินพุ่ม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนันท์กานต์ | สตาดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนินทร์ | อินทร์สุข | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |