# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภวัฒน์ | ขันคำ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐาปกรณ์ | ขันคำ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ขันงาม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารียา | ขันโอฬาร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณดล | ขาวกุญชร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | คนแรง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เดชพล | ครยก | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรวิทย์ | คำนัน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จรรยวรรธน์ | คำลุน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชาภา | คำสงค์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | คิดถูก | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปุณณดา | งามดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพนธ์ | จริงสันเทียะ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรทิพย์ | จอมทอง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจษฎา | จักรนารายณ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยปราชญ์ | จักรนารายณ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกานต์ | จัตุเรศ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรินทร | จันทร์จิตร์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญญากร | จันทร์บัวลา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | จันทร์ผ่อง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กสิกร | จันทรักษ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | จันทะภา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวัตร | จันทะโค | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณุชิตย์ | จันทาฟ้าเหลื่อม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จารุวรรณ | จันทายืน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | จันทาอ่อน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูตะวัน | จันใด | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรภัทร | จินดา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิริลักษณ์ | ชรารัตน์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทิตา | ชะโยกุล | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติวัฒน์ | ชัยนาท | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาณัฐ | ชัยปัญญา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรดิษย์ | ชัยปัญหา | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วชิรญาณ์ | ชัยภูมิ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปวีละดา | ชัยวัน | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เมธัส | ชัยศรี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิภาพร | ช้างสาร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปันฑิตา | ชาชุมพร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธิมา | ชาติชำนาญ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิเทพ | ชินธิสาร | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิติภูมิ | ชุชัยสงฆ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญกานต์ | ซ่องผม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัฐปกรณ์ | ซิงรัมย์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัคพงษ์ | ดรผาย | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ดวงประทุม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริลักษณ์ | ดอนสินเพิ่ม | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แพรวา | ด้ามทอง | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐกมล | ดูหฤคำ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันยารัตน์ | ตรงดี | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อธิชาติ | ต่อพันธ์ | โรงเรียนบ้านเอราวัณ | วัดเอราวัณพัฒนาราม | คณะจังหวัดเลย |